Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why this!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee, Aug 30, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mim huwa ni mpenz wa gazet la Mwananch, kuna kipengele cha kutafuta marafiki na wachumba. Nimefanya simpla research nikagundua wengi wao wanaotoa no zao kwenye magazet kwa ajil ya kutafuta wachumba ni wa kiume.
    Takwimu inaonyesha kuwa wanawake ni weng lakini wanaume tunaongoza kwa kutoa majina kwenye magezet. Je! Tatizo ni mistari ime expire au?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo liko wapi?!
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mnaamini kwamba kwa mtindo huo mtapata someone new/different, kumbe ni walewale mnaopishana nao mitaani daily!! BTW, hakuna sehemu maalum iliyotengwa kwa ajili ya kutafutia wapenzi, so popote pale safari ya mapenzi inaweza kuanzishwa, whats important ni kuwa mwangalifu na huyo mtu mwenyewe unaempata!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wanaume huwa ndo tunatongoza
    wanawake tunawatongoza wao wanatukubalia
    hii ni kwa shenzi attitude ya Kiafrika............
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wanaume mara nyingi ndio huwa tunafuata wanawake...ndio imezoeleka hivyo hasa barani afrika.
    Angalia hata hapa JF watafutao wachumba ni wanaume.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    naweka langu ijumaa ..
    ntafute..
     
Loading...