Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Tanzanians who lives in USA spends More money than saving .?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Aug 25, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Utakuta mtu katoka Kwenye family ya kimaskini mno akija USA anaanza kushindana na watoto ambao familia Yao inauwezo as a result wivu wa watoto wa familia za kimaskini wanaanza vita ya maneno na kumdestroy mtoto wa familia ya wenye uwezo .wanasubutu kumshitaki mtu migration eti wa kitajiri arudishwe bongo na Yule wa maskini abakie USA .hawa watu siwaelewagi kabisa.houston texas ndio m chezo huu sana.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    "Tanzanians who lives in USA" nuff said.

    Acheni hizo.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Komaa nao!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    pumba....
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hapa watu hulipwa mashahara kila wiki au baada ya wiki mbili pesa zinajaa benki. Hivyo ukichanganya na matealistic world, unajikuta unaspend sana kuliko kuserve. hapa marekani hapana mtoto wa masikini wala wa tajilri. watanzania wote tupo sawa. sasa kuna watanzania walikuwa mboga saba bongo wakifika hapa hutaka kuwa na daraja lile lile la wao ni mboga saba mezani. sasa hujikuta hujaa wivu wakiona mtu wa bongo aliyekulia jua la utosi ananunua magari ya kifahari kwa sababu ya kujituma kufanya kazi sana.

    Cha ajabu nilichokiona mimi hapa marekani haswaa pale harlem news york city ni jinsi mwafrica ya magharibi alivyo mchafu hotelini kwakwe. Mwafrica mashariki yupo juu sana katika kuweka hoteli yake ktk mazingira mazuri. kwa waliofika new york City, wataungana namimi wakitembelea mtaa 116 african streets pale harlem. Yaani unaingia ktk hoteli ya mghana au msenegal, unakuta meza hazina vitambaa, tena ziko fupi saizi ya ugoko. Hivyo unainama sana kula tonge. Kuna msenegal anaita hoteli yake jina Kilimanjaro, ukiingia humo utadhania utamkuta mmbongo, kumbe doo ugali unata mkononi kama vile una gundi kiganjani. Ukienda ktk Hoteli za wahindi kutoka india, tena bei ni ile ile ya wafrica magharibi, humo hotelini mwao unapokkelewa na harufu ya jikoni ambayo hukufanya usmile smuda wote. halafu ni wasafiii sana . Bilian au pilao hunukia mpaka unajisikia upo ktk sherehe ya sweet sixteen(unyagoni)!
     
Loading...