Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Tanesco missed a $300mn power project..(Source Guardian on Sunday)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VoiceOfReason, Jan 9, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Previously Published in March 2009

    My Take
    Speechless....
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Yaani baada ya kubanwa jinsi ya kuhakiki pesa hizo za mradi wakaona bora watanzania wakae gizani, hawa jamaa ni wauaji wa taifa letu
     
  3. Profesy

    Profesy Verified User

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani watu ni selfish,walikua presented na different options wakauchuna. Mungu awasaidie hawa majamaa maana inaelekea hawaangalia faida ya nchi ila ya watu wachache. Sad...
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama nilivyosema hapa hata la kusema sina....... ila nashangaa pamoja na haya madudu sijasikia mtu amewajibiswa na kuwekwa ndani... Hivi na huyu Ngeleja tangia ameanza kutoa ahadi zake ni ipi imefanikiwa? I think huyu bwana mdogo angewapisha wengine nao wajaribu naona kazi imemshinda
     
  5. A

    Alpha JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dr. Idris Rashidi the same thief who is linked to the Radar deal.

    What did you expect.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hii nchi bora iuzwe tu au turudishwe utumwani kwa wazungu, au tupige kura tuigawanye nchi kama sudani wa magharibi tuwe na nchi yetu wa mashariki kama wakwere wawe na ya kwao!
     
Loading...