Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Paka Wengi wa Bar wana ma-hips ya kufa mtu!!!!!!!!!!!111

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naipendatz, Nov 16, 2011.

  1. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Ukienda bar nyingi za dar hukosi kuta pakas wengi sana especially zile bar za kichovu zinazouza bia below 1800! But bar za kishua or zinazouza bia above 2000 mara chache sana utakutana na paka! Je paka ni rafiki wa wachovu, watu wanaopenda vitu cheap or? Then Paka wengi wa bar huwa wanakuwa na hips za ukweli kupitiliza kiasi kwamba if upo tungi la kutosha waweza mix na mambo yetu yale!! Hizi hips zatoka wapi??? or michemsho???
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahaahahha....... wewe usije ukawa umemfungua paka kidirisha chake.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaonekana upo tungi
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mabaki ya michemsho hayo.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! mwe mwe mwe mwe mweeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Ngoja nikalale sasa maana huko uendako kuna kila dalili ya kesi ya mtu kufanya mapenzi na mnyama. hapa nilipo sina mbavu, mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mbona hata wewe hiyo mihips yako inatamanisha?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mweeeeeh! Ulevi ni noma..
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    itakuwa kijiti ndo kimemchanganya
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kunywa safari laga,huku ukifurahia Jagwa,bila kusahau Chimbwanga na ule Mjani laga pembeni. Nalog off
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Usishangae mapaka hayo hayo ndiyo yanayochinjwa na kuchanganywa katika michemsho. Hujiulizi kwa nini bei ya kilo ya nyama au kuku ndio ile ile karibu Dar yote, lakini kwenye bar za wachovu bei ni rahisi?
    Shhhhhhhhhhhhhhh!!! Kula na usimwambie mtu!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaha! Hapo ulipo ushalewa wewe.
     
Loading...