Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why not shimbo pleaseee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Who Cares?, Oct 12, 2010.

  1. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,969
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Kitendo kilichotokea juzi pale uwanja wa taifa wakati wa mechi ya taifa stars na morroco kinanifanya nijiulize maswali ambayo yananirudisha nyuma kabisa na kutaka kujua kazi za shimbo kama mnadhimu mkuu wa majeshi yetu...

    Jeshi lenye "NIDHAMU" ambalo ni jukumu la kwanza la mnadhimu mkuu wa Majeshi..shimbo...linatakiwa kuwapo popote pale anapokuwapo "amiri jeshi mkuu" raisi kikwete jakaya...

    Je shimbo haoni kama anatakiwa kujiuzulu kwa "JESHI ANALO-LINADHIMU" kutoweza kupiga wimbo wa taifa mbele ya amiri jeshi mkuu hali iliyolitia taifa aibu kuu mbele ya dunia yote...Hii inaleta picha kuwa nchi haina jeshi lenye "nidhamu"...badala yake shimbo anasimamia siasa.

    Floriani Kaijage ni mbuzi wa kafara tuu..tatizo hapa ni jeshi lisokuwa na nidhamu...WHY NOT SHIMBO JAMANIII???
     
Loading...