Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

why new currency?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nyarubanja, Jan 16, 2011.

  1. n

    nyarubanja New Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naomba mnisaidie kupata ufahamu juu ya hili jambo, kwa nini serikali yetu inabadilishabadilisha fedha? je hili halina madhara kwenye thamani yake?
     
Loading...