Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Mwalimu Nyerere Pekee?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimey, Nov 25, 2009.

  1. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu Kuna ishu moja inanitatiza...Tumekua tukisikia watu mbalimbali Wakitanguliza Jina la Cheo kabla ya Majina yao....kama vile Balozi, Dr., Prof..sasa nauliza tuna viongozi wengi wamepitia Ualimu lakini mpaka leo ni Mwalimu Nyerere pekee ndio alipenda kuitwa kwa kutanguliza jina la Mwl...Sasa swali ni kwamba hawa viongozi wengine hawapendi au hii imekaaje?? Just curiosity tu!!
     
  2. Z

    Zebaki Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ungetusaidia na majina, mimi hata sijui kiongozi ambaye fani yake ni ualimu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Alikataa with a straight face kuitwa majina mengine yoyote ya Kumkweza au kumwabudu, na akasema yeye ataitwa Mwalimu tu..not Mheshimiwa, Mtukufu, Dr...etc
     
  4. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Zebaki,
    Kuna huyu waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto, Anne Kilango Malecela na hata First Lady wetu, Bi Salma Kikwete. Ni walimu hawa. Kuna wengine kibao
     
  5. Z

    Zebaki Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Mwalimu Kilango" jina linamfaa Mama Kilango-Malecela "Mwalimu Salma" linampendeza first lady wetu :)
     
Loading...