Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WHY MOST SHORT MEN WANAKUWA SUCCESSFUL? kuna siri gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ubungoubungo, Sep 2, 2012.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilishawahi kusoma thread moja hapa ilikuwa inaongelea kwanini watu wafupi wakali sana...mmoja akasema pia huwa wanakuwa successful walio wengi.....sasa hapa niko mwanza, nilienda kahama, nikaenda morogoro na bukoba before niko hapa leo,..hapa mwanza nina kama mwezi mzima, ninaishi kwenye lodges na hotel za bei nafuu....hotel ya kwanza ilikuwa kahama, ni ya mtu mfupi...ni daktari wa wilaya ya kahama pale, ana famasi yake fulani kubwa na ana loji inaitwa mamba safari. ni mfupi, yuko very serious hacheni ovyo na anaonekana mkalii hasa akiona pembeni kuwa warefu kama mimi.

    wa pili alikuwa shinyanga, mfupi na ni mmiliki wa lodge niliyokaa. the same....mwingine kahama alikuwa pale rocky point nilikaa siku tano, mfupi, mkaliii, looks like he's not friendly.

    nimeenda bukoba, the same mfupi ndo nilikuja jua ni mmiliki wa lodge. akitokea tu, naona wafanyakazi hata wale wanawake waliokuwa wanajilegeza naona mazingira yamebadilika hadi aondoke. nikaja morogoro the same, iringa the same.

    siku moja hapa mwanza nikiwa nimekaa kama wiki tatu kwenye lodge ya mtu mfupi, nikaamua nijaribu kumwongelesha pengine nimzoee, nikamwendea na kupiga naye story kidogo, mwanzoni alikuwa haonyeshi kukaribisha story mimi nikaamua kujifanya namfagilia, nikamsifia jinsi alivyojenga lodge vizuri, nikamwambia una hela sana wewe,...unatakiwa unipe motisha walau ya siku hata tatu manake nimekaa wiki tatu zote lodge yako....mimi ni mteja mzuri....alikubali akanipa tatu nikae bure, nilivyomwona, si kwasababu nilikuwa mteja mzuri, bali ni kwasababu nilimpa masifa, nikajifanya yeye ni mrefu kwangu hata kama mimi ni tall wa ajabu na nimeshiba, akaona kumbe mtu mrefu hajanidharau?..nikagundua kuwa kweli wana inferiority fulani kwa watu warefu ila mtu mrefu ukienda kwake kwa kumheshimu bila kumshusha kwa sababu ya ufupi wake, hata biashara unaweza kufanya naye, lakini ukimdharau au akaona unamfanyia kitu fulani kwa kuonyesha yeye ni mfupi...basi hata dili ya pesa anaweza asishirikiane nawe, jinsi walivyo na kiburi...na ukitaka uone ni mbaya, akipita na mwanamke wake jaribu kumwangalia sana yule mwanamke kuliko yeye au msalimie yule mwanamke...lazima kitanuka tu kwasababu anaona kama mtu mrefu anataka kunyang'anya mwanamke wake...ilishawai kunikuta dada mmoja nilisoma naye nikamsalimia kwa kuchangamke bila kujua amekaa na mtu wake mfupi....kesho yake alinipigia simu akasema kimenuka walipofika home hadi wamepigana ngumi na jamaa bado haamini kama mimi si mwizi....JAMANI WATU WAFUPI WA KUISHI NAO KWA MAKINI NA KWA KUWASAIDIA TU...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mnhhhhhhhhhhhh
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ubungoubungo kujifagilia at work hahahaa mwaya.....ni kweli watu warefu wengi wanawatani utani "wa ukweli" wafupi ndo mana wana hasira
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watani wa jadi...hahaha, usiombe muwe ofisi moja na ni bosi wako, ikatokea kuna demu wapya wamekuja ofisini na yeye aliwapenda akaona wewe mrefu kama una mazingira ya kuwatamani....hahaha, hata safari ya padiemu hupati.
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli bwana boss wangu kidume mfupiiiii basi yani dah!!hahaaa kuna ukweli lakini mana warefu wote anawabania safari na warembo
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna statistics, hata za kienyeji? Au ulijaribu kuhesabu warefu wanao behave hivo hivo? au ndio imesha kua label?
     
  7. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Research yako kwanini imezama sana kwenye guest house?
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    angalia hata kwenye vitu vingine, mfano maduka anza hata hapo kwa mangi wa mtaani kwako, nenda hadi maduka makubwa kariakoo, nenda makazini uone mtu mfupi kwanza alivyo na superior inferiority kwa warefu, kwa mademu etc...utapata jibu....lakini samahani kama wewe ni mfupi na nimekutachi...jua huu ni utani wa watani wa jadi.
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ubungoubungo...mwana umenichekesha sana ulivyokuwa unatiririka na kuwabomoa watani wetu!hahahha!dah!ila mbegu fupi nyingi zinakuwa full utata hawajiamini flani!utawasikia wanasema unaringia urefu wako kama mkimzingua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watani wa jadi noma..umba usiingie nao bifu, hahaha dawa yao mi nikiona wamekaa na mademu zao, najipitisha mbele yao, basi madem wao wote mimacho kwangu...hahaha...hapo ndo wanachukia kinoma.
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa thread yako. ungesema kwa nini watu wafupi ndio wanamiliki Guest House nyingi?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hata sijui nisemeje
    urefu wangu ni 5.7
    wengine huniita mfupi
    na kuwa na lodge ni kitu ambacho kiko kwenye plan
    dah....i feel insulted here
     
  13. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwa hyo misifa uliyojimwagia unaonekana kwenu ni kulee walikokufa sana na ukimwi miaka ya 80..
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa kimo hicho wewe ni mfupi...hivyo kuwa na wazo la kumiliki lodge ni sahihi uwe sawa na hao wenzio niliowasema mtani...
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Vipi kwenye kutembea huja-observe kitu?
     
  16. a

    altaaf Senior Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu siri yote unaijua na umeshamaliza .
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mtu mrefu anaanzia kipimo gani?
     
  18. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    best answer
    Ubungoubungo kuna sifa zinaitwa hard work na determination. hizo ndio siri za mafanikio, urefu/unene/weusi wan ngozi nk ni irrelevant.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau wafupi wanaume wanaoa wanawake warefu. . and the opposite is true lol. .
     
  20. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    As opposite to the man on the profile pic. . weka ya. . . aah nimeshindwa kupata famous short figure zaidi ya marehemu kawawa. . napata waswas na analysis yako mleta mada how come nimeshindwa kupata picha ya haraka ya kijana mfupi aliyefanikiwa anayejuilikana ofcourse nilitaka nimshauri the boss abadili avatar yake. . Labda wanamiliki guests tu hahahaaa the boss am still laughing kwamba na una plan ya kufungua lodge real the guy akutake radhi!!
     
Loading...