Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Mlimani Tv, not ITV, TBC?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhogomchungu, Jan 26, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlimani TV inayomilikiwa na wasomi utakuona akina dada wetu ambao ni watangazaji wakiruhusiwa kuvaa hijab na huku wakiwa Live wanatangaza. hii nimeona ktk taarifa ya habari au hata katika habari nyengine
    lkn baadhi ya tv hawaruhusiwi. na hii kutoruhsu uvaaji wa vazi la lazima kwa akina dada wetu wa kiiislam kunaifanya baadhi ya akdada wenye imani ya kweli na dini yao wanashindwa kujiunga na tv hizo huku wakiwa na sifa zao za utangazaji . kwa mfano niliwahi kusoma ktk moja ya gazeti kwamba Sakina dotto alikata kujiunga na Itv baada ya kukuataliwa kuvaa hijab akiwa Online.na wapo wengi tu ambao kwao hijab ni lazima lakina wanasifa zote za kutangaza.
    Huku tukiwa tunapigania haki za wanawake Tanzania, yaani wawe huru bila ya kuvunja sheria, vyombo vya habri vikiwa mbele kutetea uhuru wa wanawake,yaani uhuru wa wanawake na kutowanyanyaswa .
    Mbona mlimani tv inawezekana na huku Itv, star tv,Tbc haiwezekani? au mlimani tv ni ya waislam?
    HIVI VYOMBO VYA HABARI VYETU HAVIONI UMUHIMU HUU HASA TUKIZINGATIA KWAMBA HUU NI WAKATI WA UTANDAWAZI?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    petty things like these ndizo zinaturudisha nyuma

    cant we just get along?
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Wahusika tulishaomba huyu muogomchungu aondolewe kwenye list ya kuchangia, kila mara anapochangia anachangia swla la udini. Huyu mtu aangaliwe vizuri ametumwa kuvuruga nchi hii. Hata hivyo kila sehemu ya kazi ina sheria zake, kama wewe ni mkulima haufanyi kazi nafikiri hili utakuwa haulijui
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    another GREAT THINKER....

    So members with opinions that differs from yours should be banned ?

    Isn't that amazing?

    and how do we expect to move on with this mentality?

    unless you can point out where he has broken JF rules
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    yaani mtu kichwa kimejaa kuonewa na kunyanyaswa kidini tu, ukiona jina labda leo atakuja na kitu kipya, wapi sasa kama nchi ina wengi kama hawa unadhani kutakuwa na maendeleo kweli?

    Maana watu wanagombana na CCM kwa faida ya wote, wao wako bize kusubiri Maaskofu wanasema nini?
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    thread kama hii ipo kwenye habari mchanganyiko na hakuna hata mtu aliyeijibu.... potezea na ondoa habari zako za uchochezi wa kidini
     
  7. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tambwe hiza alisema kwamba linapokuja swala dini ya kiislam watz huwa wanaumia na kuona hatari. lkn linapkuja swla la wakiristo huwa wanachekelea sana. alisema juzi star tv jee inamaana uvaaji hijab ktk tv sio mjadala? au kwa kuwa tu inahusu imani fulani? ingalikuwa imani nyengine ungalikuja na hoja hii?
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Can't we discuss more productive issues to our country other than this.
     
  9. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini uchochezi kwa wewe, yaani kuutetea uislam ingalikuwa nimeuzungumzia ukiristo ungalipiga thanks.
    TANZANIA KWANZA
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani mbona ni hoja nzuri tu, kama una la kuchangia changia hio hoja sio kumshambulia mtoa mada


    kiukweli kuna haja kuheshimu mila na dini za watu wengine
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    na wewe kiherehere cha nini...pia hapa si jukwaa lake...tafuteni jukwaa la kuchangia hiyo mmayoita mila na kumbe ni dini
     
  12. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuahidiwa Mahakama ya Kadhi, kujiunga na OIC kumeleta mshikamano na serikali?
    1. Waislamu wameahidiwa Mahakama ya Kadhi na kujiunga na OIC.
    2. Hii imewafanya waweke matumaini makubwa kwa Serikali ya Awamu ya Nne na kwa rais Jakaya Kikwete kuwa amesikia kilio chao cha muda mrefu.
    3. Je, haya matumaini ndiyo yanayofanya baadhi ya masheikh waanze kuwapinga maaskofu pale wanapotoa kauli dhidi ya serikali ili ionekane wanaiunga mkono serikali? I.e. Wanaogopa serikali isije ikabadili msimamo wake kuhusu Mahakama ya Kadhi na OIC?
    HIYO HAPO JEEE? ILIOLETWA ?
    HAYA NDIO WANAYOTAKA WAKIRISTO WA JF, WACHANGIE, WAPIGIANE THANKS. TUACHE UNAFIKI
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180

    mods.. hii ni justification ya thread hii kuwa ya udini...

    please discard this thread ASAP
     
  14. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unahitaji kupimwa akili, aliyekutuma mwambie hatudanganyiki
     
  15. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaha jf bana, utadhani ya kanisa vile na watu wasiosoma yaani base kupita kiasi
     
  16. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    aaaaha , yaani kwanini wasomi wa mlimani tv waweze, wengine washindwe huku wakiwa mbele kupigania haki za wanawake?
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    LETS BE FAIR WANDUGU.......hebu tuangalie namna ambavyo tunaweza tukajiwakilisha...!
    Kwa mtu ambaye sote twajua kuwa ni muislamu safi na aonyeshe uislamu wake pote na muda wote...na si uislamu wa FRONT PAGE.... unakuta mitoto haijui hata "ALIFU..BEE...TE...THE...." ndiyo ya kwanza kung'ang'ania uvaaji wa HIJABU SHULENI (mimi ni mwalimu nimeshuhudia hili) wakati huko mtaani ni kahaba nambari moja ...mvaa vimini na skin tight KAZI KULETA FUJO MASHULENI....!
    Na ukifuatilia unakuta huo ushungi anao wa shuleni tu...na hata mihimizo yao wanataka wavae shungi mashuleni tu na sio mitaani...(PITIA MOST OF SO CALLED ISLAMIC SCHOOLS)
    Hapa sijapinga kwamba wapo ambao ni GOOD MUSLIMS....kwa hawa let them wavae kwani ni FULL TIME MUSLIMS, na kwa PART TIME MUSLIMS hawa wasipewe nafasi kwani ndo huleta migongano katika jamii
    Kati ya vigezo vya kuwatambua ni ile alama katika paji la nyuso zaoo..... JE MASISTA DU WANGAPI WA-KIISLAMU WANA ALAMA HII...? just mention them......HALIMA MDEE....ASHA BARAKA....HADIJA KIMOBITEL...RAY C......just to mention the few.......!
     
  18. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    Mods .... !!!!!!!!!
     
  19. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yesterday was the Deadline for All Complaints!
     
  20. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio hoja ya msingi. Hata katika uislam kuna wanafiki ambao mungu amesema atawaadhibu. Kwa hivyo swala la hijab ni swala la lazima kwa mwanamke, asiotaka kuvaa ni shauri yake lkn haimanishi kwamba na wale wanaotaka kuvaa kusingizia vigezo visivyomaana. Tuwape wanawake haki yao kama kweli tunataka kuwapa
     
Loading...