Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why me?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Oct 20, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vipi wana JF.

    Naombeni ushauri wenu nilikuwa na demu wangu ambaye tulipendana sana ila siku moja ilitokea missunderstanding kati yangu na yeye ambayo ilisababisha mawasiliano baina yetu, hivyo kunipelekea mimi kutafuta demu mwingine wa kunipooza machungu

    Chanzo cha haya matatizo yote ni huyu demu mwingine kwani alishawahi kuniambia endapo nitakuja kumwacha ataniloga niliamini hvyo kwn kuna cku moja nilimkuta na hirizi ambapo nilipomuuliza aliniambia alipewa alipokuwa anaumwa, nikamuuliza si umeshapona vp bado unayo akanipa maelezo ambayo hayakuniridhisha na hivyo kuamua kumuacha kwa kumwambia kuwa naomba muda wa kuwa peke yangu, akaniuliza kuwa niesharudiana na demu wangu wa awali, nikajibu hapana. Lakini ukweli ni kwamba nimerudiana na demu wangu.

    Tatizo ni kwamba tangu nirudiane na huyu demu wangu nimekuwa nashinwa kwenda round tatu. Je, yawezekana yule demu ni kweli ameniloga? Nilishampiga stop kuwasiliana na mimi kwa kuhofia kunigombanisha na demu wangu, lakini kwa sasa natamani nimuombe msamaha kama ni yeye kweli lakini nashindwa jinsi ya kumuanza

    So wana JF naombeni ushauri wenu kwani naumia kisaikolojia.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    imebidi nicheke tu...MJ1,Agika,Carmel,Msindima,VC jamani njooni mumpe kijana ushauri huku....
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Salama, na Karibu!
    Kwa hapa tu ushanikatisha tamaa! Umeambiwa wanawake ni wa kupooza machungu? Kivipi? Wewe unaleta mjadala ndani ya mjadala! Huyo ulomwendea ulimwambia kuwa kazi yake ni kukupoza machungu baada ya kuachwa?
    Kha! Sasa unaona athari ya kutafuta vipoozeo? Umeoa? Bado msela? Kama ukioa kamwe usikimbilie kutafuta mwanamke nje ati ndo atakupunguzia matatizo katika ndoa, unaongeza matatizo juu ya tatizo. Nafurahi yalikukuta haya! Safi sana, ni ili ujifunze. Wala sishangai kusikia ulimkuta na hirizi, labda alikupata hata wewe kwa hirizi. Uliyemkimbilia ukamwacha ukarudi ulikotoka, sasa huoni wewe ni mchafuzi mkuu?

    What's round tatu? Ili iweje?

    Inaelekea una kamchezo hako sana mkuu, kaache mara moja!

    Kamwombe msamaha kwanza uliyekuwa naye awali, usimfiche, mweleze ukweli ambao najua wazi utakugharimu, kisha ukishamwomba msamaha na kumweleza ukweli wa mambo ACHA mara moja tabia hii chafu itakupeleka pabaya sana na utawaua wengi.

    Kisha, kamwone huyo uliyemwendea kama kipoozeo, mweleze ukweli wa mambo na mwambie makosa yako, usifiche, kinachoweza kuwa kinakuathiri si hirizi, ni hisia zako chafu juu ya hirizi yenyewe uliyoiona.

    Aidha, kama uko kwenye ndoa, moja ya vitu vinavyopelekea mwanaume kukosa nguvu ni msongo wa mawazo. Msongo huu wa mawazo unaweza kutokana na kutokamilisha mambo kadhaa, mfano; kutomaliza kazi za kiofisi, kutokamilisha kazi zako binafsi na ukawa unajua unadaiwa kumalizia, kutokuwa na pesa mfukoni n.k.

    Njia mbadala ya kupunguza mambo haya ni kuhakikisha unafanya jambo moja kwa wakati. Ukiwa na mwenzi wako ACHA kufikiria lolote juu ya mambo kama haya, kama wewe ni mzee wa vicheche basi nayo ni athari kubwa sana, unakuwa unafanya tendo hilo ukiwa na mawazo kuwa unaiba na hivyo daima utakuwa na wasiwasi. Jiepushe na uzinzi, kuwa na mmoja unayempenda, kama hamjaoana kaoe. Itakusaidia kuepukana na upuuzi wa kuwa rambaramba.

    Ningeandika zaidi lakini, post yako haijakaa vema, sipendekezi kuwa tabia kama hizo... Nashauri jaribu kubadilika, muda unao, ukiamua unaweza!
     
  4. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na utalogwa sana! Babu yangu aliniusia kuwa ukishaamini kulogwa hata kuku atakuloga.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    well said invisible.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kale mbegu za matikiti maji utakwenda raundi 4.....kazi kwako
     
  7. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sika we kiboko! sasa round 2 hazikutoshi mpaka unataka 3? unafanyia starehe au kukomoa? aaah ktk starehe ya kawaida 2 zinatosha saaaaana tu! usiendekeze round utajiumiza tu na haujalogwa wewe sema una hulka ya round!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu USIYEONEKANA<
    Sikujua kama na huku kwenye "Uelimishaji Rika" umo. Nilidhani ni kwa akina nyamayao, chaku, mwanajamii one .. tuu..
    duu big points!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Acha kabisa habari za mademu mkuu, utaumia sana tu kisaikolojia. Concentrate na kujijenga kimaisha.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe duh Invisible umekuwa kama mama yetu mpendwa WOS sijui kajificha wapi.
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani hii inachekesha zaidi. ah vijana wa siku hizi, eti anataka round tatu, na wakati kwenye kazi za kujenga taifa hawezi kutia nguvu yote hiyo. halafu aliyekwambia wanawake ni viumbe wa kupoozea machungu yako nani? umelikoroga mwenyewe linywe na ushindwee, usipende kuchezea wanawake wewe, acha kabisa.
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu,hivi kumbe kuna watu wanaamini kuna kulogwa eeee nawapa pole zao.

    Jamani huyu jamaa vipi,na inavyoonekana hujaoa ukioa wewe hutakuwa mwaminfu kwenye ndoa yako maana ukikorofishwa tu kidogo utaenda kutafuta kipoozeo, hivi tabia gani hizi jamani?
    We kaka mi nimekushangaa eti bao tatu, unafanyia sherehe? na lengo la hizo bao tatu ni nini? ili uonekane mwanaume wa shoka au?
    Kaa jifikirie hayo unayofanya mwisho wake ni nini?
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Carmel yaani nimemshangaa sana huyu jamaa,nina wasi wasi sana na mwenendo mzima wa maisha yake.Unatia shaka sana.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Just for my personal interest: Carmel we unapenda raundi ngapi?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Msindima upo mama? Habari za masiku. Nimekumiss upeo. Ulipotelea wapi?
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu hajua anataka nini? na hivi amejua unaogopa kulogwa utalogwa sana
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama unaishia round 3 na unataka round zaidi niPM nikupe mbinu achana na uchawi ingawa upo oooh kama ulisahau kufuri yako kwake basi mzee utakuja kushtukia unapiga nusu round nayo hufikishi unaishia 1/4 robo tu.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mpwa unataka ufanyaje sasa?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mpwa usimpe maarifa hayo. Tutapata wapinzani wengi bana. Acha tufaidi peke yetu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mpwa taratibu. Huwezi jua mipango ya Mungu. Hahahah!
     
Loading...