Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why mademu wa uswazi wanapenda boyz wenye magari?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mshikachuma, Jul 21, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siyo siri baadhi ya mademu wa uswazi wananishangaza sana! yaani wakitongozwa na mwanaume mwenye gari
    ni wepesi sana kumkubali huyo mtu kuliko mwanaume ambae hana gari. Mwenye gari anaweza kubeba mzigo within
    2 or 3 dayz tu.....na asiye na gari inaweza kumchukua wiki 2 au hata mwezi ndipo abebe mzigo! Au anaweza asipe
    we kabisa.....yaani siyo siri walio wengi kwanza gari, pesa inafuata....hasa hasa mademu wa age kanzia 18 - 30.

    Swali linakuja -: Ni ushamba,mazingira ya uswazi yanachangia au wako sahihi?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Nunua gari bana.
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu! ninalo tena ni zuri sana
     
  4. A

    AZIMIO Senior Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ndio maana ukaitwa ule ni uchawi wa kizungu, ni wasichana wachache sana ambao wanaweza kuchomoa lakini wengi lazima uwapate,na hii imesababisha vijana wengi waliokuwa na magari kuwa Malaya bila wao kujijua hasa hawa vijana wanaopata magari baada ya kuanza kazi na ukizingatia ndio gari la kwanza kwenye familia,demu unaweza kumfuata popote pale kwa muda wowote na kumrudisha kiulaini na wengine hutumia magari yao kumalizia.Hivyo kama unalo kuwa makini lisikupeleke huko.
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haa haaaaa umenifurahisha sana mkuu!.....yaani ujakosea kabisa. Mie nilifanya kautafiti kadogo tu na nikaona mmh!
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo analysis umeifanyia wapi? na hizo statistics umezifikiaje?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sababu wanapenda kutembea huku wamekaa...
    alafu acha kuwaonea wa uswahilini... wengi
    wanapenda awe na gari sio lazima but an advantage...
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Zamani kidogo ilikuwa simu ya mkononi, yaani demu unamsogeza tu kiulaiiiini
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu vitu vingine havihitaji kwenda chuo kikuu ili upate jibu.....elimu ya mtaani tu inatosha
     
  10. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kutongoza au kushawishi ni art sasa kwa mfano hawa mademu unaowaita wa 18-30 wengi wanapenda ku'exchange' mapenzi kwa vitu..sasa kwa akili aakikuona na gari au zamani simu anaamini tu unazo ..akili zao zimegota hapo..hawezi kufikiri labda umeazima au la ofisi yaan hawaendagi upana huo..shame on them
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red dada!. Japo si wote lakini wengi wao wanashoboka na magari.....na kama wanapenda kutembea na ******
    si wafanye kazi za haki kwa bidii na kisha wanunue magari yao?
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mimi naishi uswazi, na hicho kitu sijakiona! kwanza watoto wa ushwazi hawapendi watu wa dizaini hiyo!
     
  13. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu! sijui wana arage na magari....sijui ni ushamba. How come mwanaume mwenye gari ndio awe bora kwako? je kama kaliazima?
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo nitabishana na wewe sana tu! kuku wa kienyeji(Demu wa uswazi) wanapenda magari kuliko kuku wa kizungu!
    Hivi unataka kuniambia kuku wa kizungu( Demu aliyesoma na anajitambua) hasa wa maeneo ya Mikocheni,masaki,posta area,mbezi beach nk.
    unaweza kumlingishia gari yako na ukampata? sahau hicho kitu mkuu....kuku wa kizungu hawazuzuki na magari hata siku moja....kuku wa
    kienyeji ndio wanaozuzuka na ndingaz
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo unakosea. Ungesema asilimia kubwa ya wanawake regardless ni wa uswazi or waukweli wanapenda wanaume wenye magari ningekuelewa! Lakini kusema tu wa uswazi ndio wanapenda unakosea sana!
    Hamna mwanamke anayependa shida!
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hamna mwamke anayependa shida, lakini baadhi ya mademu wa uswazi wanafikiri shida zao zitaisha pindi
    wapatapo wanaume wenye magari.....yaani ni wavivu wa kufikili
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    napita njia.
     
  18. K

    Kampini Senior Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naona ni laana tu hawa mademu. Ukiachia magari pia ni omba omba kupita kiasi. We mtu mkisha anza rln tu utasikia mara mshiko sijui anunue nini! Mara vocha,madada zetu waache hii tabia.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ukiwa na mkoko ni km mbwa kaona chatu anajipeleka mwenyewe huku akitoa sauti ya mahaba daaaarliiiiiiiiiiiiing nioeeeeee
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuwa na adabu wewe! Nani amekwambia wasichana wa huko unakokuita uswazi hawajasoma na hawajitambui? Jifunze kuheshimu wengine.
     
Loading...