Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Lulu?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bushbaby, Apr 12, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wadau kuna kesi nyingi tulizowahi kusikia za mauaji yawe ya bahati mbaya au makusudi....na jinsi kesi hizo zinavyoendeshwa kwa hapa Tz, mtu anaweza kukaa rumande hata miaka miwili kesi imetajwa mara 1 au 2...kwa jinsi hii kesi ya Lulu inavyopelekwa huenda hukumu itatoka haraka sana, Swali ni je! kwa nini kesi ya Lulu ipelekwe haraka wakati kuna watu Lulu kawakuta mahabusu kwa kesi kama yake wanasota na kesi zao haziendi faster?? au ndo yale yale kuna watu wanaendesha mahakama zetu wakiwa maofisini mwao??...
     
  2. r

    royna JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama nilimsikia vizuri kamanda alisema hiyo case in public interest,hivyo watajitahidi kufanya haraka, ili haki itendeke!
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu hizi nyingine sio watanzania huwa wanauliwa?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    ni kwaajili ya public interest
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Public interest??? Wapi Nguza na Papi mutoto ya mufalume?
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani nao waliua macelebrati?
     
Loading...