Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why ladies mnapata shida sana kuishi single without relation?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MKATA KIU, Apr 23, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers and sisters,

    Why ladies mnapata shida sana kuishi single without relation kwa muda mrefu? I have a workmate and friend of mine ambaye inshort ni mzuri, but huyu sister ananishangaza sana as kuishi bila relation kunamchanganya sana while she is just 27, yaani kuwa lonely kunamnyima raha kiasi hata sometime unakuta analia on her table ukimuuliza hana majibu ya kutosha, hivi hii inakuaje as she has everything tunazo wish kuwa nazo, as good first job with a nice salary to her, nice car, and so on.

    But kuwait for a right person kunamchanganya sana na hasa her friends wanavyoolewa daily, nimeisema hii has imenigusa sana j mos tulikuwa kwenye harus ya friend ghafla akaanza kutoa machoz na kutaka kuondoka bila sabab za msingi hadi mama mmoja akamtoa nje kumliwaza, hii inakuaje wadada mnisaidie, mbona guys wengi tu naowajua hawapo kwenye relations but wana furaha and they have fun a lot but ladies inakuaje?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huyo mdada mmoja anawakilisha wanawake wangapi?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ukiwa na mwanaume ndo unakuwa na furaha
    mwanaume ni ezyme/catalyst /hormone ya furaha?
    If yes toa vivid example
    otherwise huu ni upuuzi mtupu kwangu
    furaha ya mtu ni mtu mwenyewe
    wangapi wapo kwenye mahusiano ila wapo kama kuzimu?
    Kwa heri
    umeniondolea na furaha yangu bila sababu
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwasababu wadada wanataka relationship sio kupita huku na huku kama wakaka wafanyavyo!

    Ngono kwa mdada inahusu emotions, na si physical need peke yake!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usijumlishe et ladies wote kuish singo kunawanyima raha.
    ni huyo unayemjua na matatizo yake si wote cz kuna wengne wameamua kuish singo na wana enjoy...SI WANAWAKE WOTE WANAPENDA KUWA IN RELATION...
    mbona kuna wanaume weng kuish singo kuna wachangaya sana?utayaona ona tu km madume ya nyan bas ujue mhh hana demu huyu...anakuwa na character flan ivi thats shows yupo lonenly...kachanganyikiwa kiu pweke....


    huyo ana matatizo..anazan kutokuwa na mpz bas aujakamilika...uenda anapenda kudeka so hana mtu wa kumdekea ...uenda ni wale watu wanaopenda bilateral kwa mnooooo....uenda ajiamin km kakamilika bila mwanadamu mwngne kwa pemben.....mwache :A S-cry:akikua ataacha
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    umemjibu vyema....wanazan sisi km wao ...madume ya bata kila kona yanapanda so kuwa in relation ni usumbufu..sisi twataka staha so kuwa na mmoja ni crucial
     
  7. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja huku ktaa kunademu daily ya na kpnd cha CHEREKO af anaropoka et saiv nataka bwana n i blv maneno ya tchr wangu alsema manz akfka 25 hajapata mchumba anakuwa ka kavurugwa hv... IT CAN RL
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0



    mpashe apashike uyooooooooooooooooo....yaan anahisi mwanamke hawez kuwa na furaha bila mwanaume....imagine una lijitu alikujali..linakupga....ukiweka ela linaiba...linakusema vbaya....lileeeeeeeevvvv....karaha from break to accelerator then tel me utapenda kuwa na mwanamme?


    wa kutengeneza furaha ni wew si from janaume....kaka tune upya mind yako
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    izo tafit za kumuona demu mmoja ivi..demu mmmoja vile then unaconclude wanawake wote wapo ivo mmhh mtakuja kuvurugwa peupe:glasses-nerdy:
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    oooh puliiiz.....a a....
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na ngono unaweza kuipata anytime tena na faida juu
     
  12. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mdada anatamani sana kuolewa na ameiweka sana akilini mwake ndio maana unamwona katika hali hiyo...ila hicho sio kipimo cha kuthibitisha kuwa wadada hatuwezi kukaa single .
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hebu give us a break!kwa hiyo dada mmoja akiwa na psychological problems na mastress yake ndo unageneralize kwa wote??this is too low..
    Note:being in a relationship doesn't always mean happy and being single doesn't always mean lonely!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    guuud gudder,gudest....
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Natamani kujibu kireefu ila ninaona uvivu, nitarudi badae.
     
  16. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine uzuri kupita kiasi unaponza maana wanaume wanadhani atakuwa expensive hivyo wanaogopa kumu-approach. Kama uko karibu nae jaribu kumuuliza, labda unaweza kumsaidia kwa namna moja au nyingine. Pia inawezekana alikuwa na Boyfriend ambaye waliachana katika mazingira mabaya hivyo kila mwanamme anamuoni ni nyoka, hayo ni matatizo ya kisaikologia. Aendelee kusali Mwenyezi Mungu atamtimizia maombi yake.
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    On record- what maximum length of time have you gone without a relationship?
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bibie leo mada imegonga sehemu yake nn? manake umeamua kumfungia kazi mtoa mada..
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    that doesn't matter what matters is how far i can go-forever if necesary!
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    thank u Smile huyu mtu sijui vipi?utafikiri aliambiwa source ya furaha ya mwanamke ni mwanaume,wapo kibao wapo kwenye hizo relationship lakini wapo kama vile wamebeba zigo la moto!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...