Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why KIKWETE huwa haudhulii kwenye mabaraza ya IDDY na MAULIDI ya waislam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPG, Jun 7, 2011.

  1. M

    MPG JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF ebu nisaidiene mara zote rais kikwete huwa anahudhuria kwenye kusimikwa kwa maskofu kuanziz mwezi wa tatu mpaka leo amehudhuria mara 5,ila sijawahi kumuona huku kwetu kwa waislamu kwani mabaraza yote ya IDDY na maulidi huwa haji zaidi ya kuwatuma wasaidizi hata kwenye kuapishwa kwa mashkeih wa mkoa huwa simuoni,ila nashangaa kwa yeye kuwa hodari kututumia sisi waislam kuksafisha kwa kuweka makongamano,mi naona si waislam tunatumika
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari mkuu kinanipa utata haswa kwenye neno haudhulii sijaelewa maana yake haswa kwa kiswahili au ulitaka kumaanisha haudhurii?

    Uko makini kuhesabu mahudhurio ya rais kwenye kusimikwa maaskofu ila hujataja ni mara ngapi amehudhuria maulidi, arobaini za viongozi wa kiislam, mazishi ya viongozi kadhaa wa kiislamu n.k. Pia hebu waulize masheikh kama huwa wanamwalika? na kama hajaalikwa siyo rahisi kuja.

    Tatizo la wakristo tunajikomba sana kwa rais mpaka anafikia hatua ya kuja kututukana madhabahuni na kama tukiendelea kumwalika kuna siku atamvua padre kanzu au joho ili kutimiza azma ya Mary Chatanda.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Acha kuleta therads za uchochezi mkuu...JK amehudhuria IDD na Maulidi sana tu...ila kwa kuwa nia yako ni kupotosha uma naomba nisikulaumu
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi haya mambo ya kidini mtaacha lini? Mmekalia udini 2 tazameni mcje kukalia gogo!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasteful thread!
     
  6. n

    ngwini JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kapige story na dada yako
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    muulize,nenda jukwaa la dini uka ulizie huko
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jakaya iddi.jpg jakaya idd.jpg jakaya kwenye idd.jpg
    Naamini picha hizi zitasaidia
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    anaogopa kupigwa vibao kama mzee Mwinyi
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unatuuliza siye ili iweje mkuu?sorry but i think hoja zako zimekaa ki mjengwa mjengwa.Labda jaribu kupeleka huko mkuu!
     
Loading...