Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

why is that!!!!!??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joseph tandika, Oct 25, 2011.

  1. J

    Joseph tandika New Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    One knowz dat 2 luz de one u love z 2 luz ur future, happynes n so on.. why one aact rude towardz me' asinishow dat ananipenda' afiche dat m special in her heart' astake nijue kua she cnt live witout me' asiniambie ukwel kua m hiz soulmate'''''' WHY!!!!!?

     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hiki ki-english cha ki-dotcom wengine kinatuacha hola!.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ukielewa unieleweshe....ili nijue analalamika, anatuhabarisha, anatutisha au ni kitu gani...
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha na m waki.com nikufafanulie
    yani anamaanisha kwanan huyo shost hataki kumuonesha hata kidogo kama anamlove kiasi gani
    kwann hataki kumuonesha mwana kama yy ndio mwenyewe tu ktk moyo wake
    na kwann msichana hataki kabisa msela asome feeling zake mana shost kazificha zote kwakifupi hasomeki kabisa yani
    na pia kwann msichana hataki kumuonesha mwana kua hawezi kuishi bila yy (she cant leave without him)
    na pia kwann shost amfanyie ivo wakati anajua kabisa mseka kafa kwake mazima
    nimejitahidi sasa cjui na mm umenipata au hali ni ile ile
     
  5. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nimetumia"oxford dictionary"sijaambua kitu!wacha nikalale!
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    You are the greatest sinker.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    You are the greatest sinker!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    rudi kwa mwalimu Selina akufundishe english vizuri.
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu ni wimbo mpya wa hip hop au ni nini
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Semi-literacy.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    oh ok!

    kama ni hivyo; mwambie kuwa hapo hakuna mapenzi ya kweli; mapenzi ya kweli huuukunjua moyo uliojifunga; hayaaa kujizuga na hayana kujificha; mapenzi ya kweli yanachanua kama maua kutoa harufu nzuri na kuangaza kwa kila aonaye!
     
  14. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lugha gani hii?
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! sote ni ndugu!!
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    tupo pamoja.mia
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu pole sana.kwa kukusaidia naireport hii thread yako ili PAW akusaidie kuiedit.hupati msaada wa mawazo sababu watu wanashindwa kuielewa kiulahisi ukizingatia jf wanakua wapofaster na mambo yao.sawa?mia
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wew ni mkaka?
    yey ni mdada?

    mi chngereza nehh jaman..ebu iweke kwa lugha yetu tukufu ya taifa iliyosanifishwa na mkoloni mwak 1925....
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dzain mtoa mada ni mabata madogo madogo....akizid sana basi ndo anaingia semester ya pili UDOM...
     
Loading...