Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Internet is so expensive with Cellular Companies?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrah, Jul 28, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, nilinunua moderm ya Airtel ili nitakapokuwa kijijini niendelee kupata mawasiliano ya Internate kupitia Laptop yangu. Kwa kweli sijaona faida yoyote maana ukinunua airtime ya elfu kumi, baada ya siku mbili umekatika.

    Nimekuja kugundua kuwa gharama zao za internet ziko juu sana? Je, ni kwa nini? Mbona naona kama isngepasa kuwa hivyo maana kwao ni alternative business baada ya ile ya kulonga longa.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanafanya hvyo kuencourage watu wanunue bundle. Ukinunua bundle utashangaa speed nayo inakuwa chini. Sijui lipi bora.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tumia tgo kfurush cha 450 cku 2 no limit of surfing
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yes its better ununue kifurushi cha tgo mana nafurhia sana huduma ya tgo
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo elfu kumi unapata Mb ngapi?
    Nenda Tigo au nenda voda 30,000/mwezi unlimited, spidi ya inatosha kwa mawasiliano ila sio kwa heavy downloading au video.
     
Loading...