Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why inakuwa hv.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tidito L, Sep 18, 2011.

  1. Tidito L

    Tidito L Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa nikifatilia hv ni kwanini wanaume wanaenda kununua penzi kwa wanawake?nilowauliza 50% wanadai ni wanataka kupunguza sparm zao, wengine wanadai kupata ratha tofauti,wengine kutotaka usumbufu wa kuanza kutöngoza ihalali hela wanayo,wngn kunyimwa na wake zao majumbani. Wengn ni adicted kama kuvuta fegi, pombe nk.
    We unalisemeaje hilo.?
    Tafathali!! kama huna point kaa kimiya, usome za wenzio.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    hii siredi ilishaletwa hapa hbu itafute upate majbu kupunguza watu kumaliza resources..................na siwezi kaa kimya coz huna hati miliki ya hii siredi
     
Loading...