Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why I No Longer ride My Bike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Mar 8, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kitu ya ukweli sana.
    Nimependa jinsi jamaa walivyo creative.
    Wameweza kuelezea vizuri kabisa kwa lugha ya alama za barabarani.
    Wana akili sana watundu hawa.
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    sijaelewa kabisa.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nahisi wewe ni mwnamke,
    laiti ungekuwa mwanaume ungekuwa umelewa saa nyingi sana
     
Loading...