Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why gizzard is for the father only?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Aug 15, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    In most of families of African origin when chicken is served the gizzard is taken by the father only or given to the very important male visitor. Why this part of chicken is only served to men in the family especially fathers?
     

    Attached Files:

  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haaa haaaaaaa

    yaani nimefurahi sana .... ninaipenda sana firigisi na ni tamu sana

    big up mkuu ... naomba utujuze zaidi kuhusu vitoweo vingine
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Mhhh wababa wa kiafrika walafi eti unakuta mama anaambulia vichwa miguu mgongo na sehemu za hovyo hovyo tuuu! Baba mapaja firigisi na vyote vizuri! lahaula lakwata
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,210
    Likes Received: 16,212
    Trophy Points: 280
    Ni kujipendelea tu.
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni heshima kwa baba ndani ya nyumba
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    inaongeza...urefu wa Mpini......
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha magumu ndio yanatufanya waafrika tuwe hivyo. kwa sasa kama unavijisent vyako vya kubadilishia mboga unaweza kwenda market na kusomba hizo filigisi tu za kutosha, ama vipapatio tu, na ukipenda paja tu, bila kusahau viuno.

    nashangaa kwa sasa mitaa furani unakuta watu wanauza mpaka utumbo wakuku , mikuu na vichwa. Na watu bila hiyana wanana nunua.
     
Loading...