Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why do women pay less and get more??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kisoda2, Nov 3, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ""Because we makes the world a better place plus we're better looking than men.And generally,we're better insurance risks too.So,we deserve a whole lot more than them,like a trolley-full of benefits and up to 40% less on our monthly car insurance premium"""

    What do you guys think about this statements? Is it true?
     
  2. October

    October JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hey! It does not make sense
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimetoka kapa.....Kabisa!Shame on me!
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa uwazi wako,muombe bluray akusaidie.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    [​IMG]
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    HEEEY Bluray....Nisaidie kumwelewa Kisdodasoda, maana inaaminika wewe ndo unaweza kung`amua jambo ambalo mtu analiweka jamvini kwa kubana communication na wanajamvi!...lol!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hapo sikubaliani mbona ndoa za mashoga ndo kwaaanza zinaongezeka,

    hao watu wa bima wanawatumia kibiashara, wanawadanganya eti 40% off...wapi bana, wajanja hawaendi kwenye hizo bima za ki hivyo,

    bottom line ni kuwa wanawake ni rahisi kudanganywa kibiashara na makampuni yanalijua hilo ndo maana wanazungumzia hiyo 40% and other similar schemes!
     
  8. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Slogan ilotumika hapa ndo hata mwenyewe imenitoa kapa.
    Hiki ni kitangazo cha Insurance company moja hivi.

    Sasa mie nikawa najiuliza kuna ukweli gani katika ulimwengu huu kwamba Wanawake hulipa kidogo na wanapata/pewa zaidi ya wanaume?
    ama ndo yaleee mambo ya duka la mpemba elfu 2 anarudi na kapu zima,..hahaaaaaaa!
    Na pia hilo jibu/sababu walotoa je,inaukweli kuwa wao ndo wanafanza dunia iwe mahala pema na pia wanaonekana murua zaidi ya wanaume?

    mawazo yangu.
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanapenda dezo sana. ujue inashangaza kuona bibie anafanya kazi lakini bado anapiga mizinga, aaargggghhh.
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Haaaaaaaaa,
    Hawa watu wa bima wamelenga siyo??
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sasa Gender equality itatoka wapi??
     
  12. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Because they are paid less and do more.
     
Loading...