Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

why do u cheat??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    --una roho ya uzinzi??
    --mkeo/mumeo kakuudhi??
    --una laana ya kutoka nje ya ndoa kwenu??
    --ukuwa umejiandaa kuoa/kuolewa sasa cha moto unakiona??
    Goodmorning
    najua na mengine mengi tu yawezekana wewe ni muathirika wa kutoka nje ya ndoa....ndugu zangu leo hii tuanze kuangalia jinsi gan ya kutatua matatizo ya watu ili tuwe na baraka majumban mwetu..akuna anaependa kuona wanandoa wakiwa kwenye magari wakiangalia opp sied like if jaman nafika saa ngapi...ni kweli atukatai ndoa ni nzito na ngumu na inaitaji swala la commitment kweli na si kuoa ama kuolewa sababu babu bibi amezeeka asife bila kumuona mjukuu wapo wanaooa kwa sababu ndugu wote wameoa ama kuolewa bado yeye,wapo wanaofunga ndoa sababu ya kutoa GUNDU kwenye familia yaani kwao akuna aliewahi kusikia ndoa wote wanazalishwa/wanazalisha majumban mwao na kuendelea kuishi bila ndoa wachilia kubariki hata baada ya kujifungua....lakini je haya yote yanatulazimu kucheat na hili ndio soln ya ndoa yenye matatizo..la hasha kwenu wapendwa binafsi naomba nianze kwa kusema kucheat sio soln ya shida zilizopo kwenye ndoa..zitabaki hiyo hivyo na haziishi zaidi ya kuongeza matatizo anyway sihukumu kwa kucheat la hasha Lengo ni kupata sabbu za kucheat ba ukiwa kama mwanandoa angalia sababu hizi na uangalie tutasaidianaje kuachana na kucheat....
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    NATURE...Nashindwa kupingana na necha! Hicho tu basi!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pdidy nadhani ndoa yako ni paradise ndogo
    hebu saidia hiyo namba mbili tunaitatuaje ?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    my dear FL1

    hii ni kwa maombi huku akitumia juice ya alovera yenye kopo la rangi ya njano usiogope bei inasaidia kuweka brain stable kwa ajili ya mitikisiko ya ndoa, naona hata tukimjazia neema za ndoa atabaki na nature na anapoelekea atakwambia MR II Baada ya nature,ngoja tusubiri ma dear wengine tutajazia
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mungu anaweza yote
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km njia za kidplomasia hazifai au hazilet muafaka kwa pbm hii basi shost anza kuhudhuria mazoez na matumla then akikuudh mpango kamili...nkitaka kuolewa natafuta mwanaume mwembaaaaaaaaaaaaa yan kanyorodeka then akiniboa ahh namkata mangumi ..nazani njia nzuri katika kukinga presha na stress za apa na pale
    yan ntakuwa nakiduuuuuuuuuuuunda vya kutoshaaaa....ha wanachosha awa watu kazi itakuwa iyo tu!!!!!
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jf kuna mambo!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nature
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona mambo yenyewe ya kawaida tu.
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kuendekeza tamaa zetu na hapo hapo hatutaki kusikia wake zetu wanafanya tunayofanya shows how selfish we are kila mtu ana uwezo wa kuweka mambo sawa bila kucheat ila tatizo linakuja kama mmojawapo ana kiburi na mara nyingi ukianza kuonja nyama za watu huachi( si unajua yale mambo ambayo watu hawafanyi ndani hukoo sasa) hata ukipewa cha kwako utaona bado kuna kitu unakosa kutulia tena ina kuwa ngumu
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uzinzi tu ndo unawasumbua hamna lolote,
    ulimbukeni wa kushindwa kucontrol tamaa za kimwili,
    kutoka nje ya ndoa yako takatifu ni ushamba,period!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe haujaolewa okay subiri uolewe basi, uanze pia kumdunda kabla hajakuoa sawa mama
     
  13. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndoa za siku hizi zimejaa vitendawili
     
  14. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    People cheats because INFIDELITY created opportunities for it...! And the only solution is completely eliminating INFIDELITY within our families...!
     
  15. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza, umeolewa au una mchumba?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mithali 6:26

    kwa malaya mtu hutiwa ktk hali ya huitaji kipande cha (mkate),na kahaba humwinda mtu anase nafsi yake iliyo ya thamani

    6:29

    ndivyo hivyo amuingiliaye mke wa jirraani yake kila amgusaye huyo atakuwa na hatia

    6:32
    AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA AFANYA JAMBO LITAKALOMWANGAMIZA MWENYEWE

    BADO UNA NAFASI YAMSAMAHA UKIAMUA KUTUBU LEO NA KUACHANA NA UZINZI
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    1-Maisha ndiyo yanayosababisha!
    2-New generation
    3-Hakuna ugumu kutongoza
    4-Muingiliano wa maisha unasababisha
    5-Nenda mwenge jioni uone watoto!au kaa posta.....lakini hata zamani kwenye vitabu vitakatifu kuna vifungu watu wanaelezea jinsi watu walivyo opoleana why now??
    Hizo ndo sababu za msingi!kikubwa ni No2
     
  18. p

    pierre JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sometimes wanandoa wanafanya kukomoana,kwwa kumnyima mwenzake,what do you expect???akitoka akitokea mtu hata hatumii nguvu nyingi kumshawishi,na akionja nje tu anapewa vyote anachanganyikiwa.Hivyo suala la kunyimana wakati mmeoana ni sababu mojawapo ya kufanya wanandoa watoke nje.Ongeeni mambo yenu wawili,kama hujaridhika,au kutosheka usiogope kumweleza mwenzi wako.
    Sababu ni mtu kusafiri na kuwa nje na mwanandoa mwenzake kwa muda mrefu,kuna wakati nilisafiri nikawa nairobi kwa wiki mbili,fikiri baridi ya nairobi,unakula vizuri na kulala maana ilikuwa ni workshop iliyokuwa inaisha saa tisa kila siku.
    Sababu nyingine ni vishawishi tu.Mfano oficn kulikuwa na mama mmoja aliyeolewa,kukawa na kijana mmoja akawa kila siku anamweleza yule mama kuwa najua una mme ila nakupenda,yule mama alikuwa mkali ila yule kijana aliendelea kumweleza kila alipomwona,Haikuchukua mwaka yule mama alimkubalia yule kijana,kuanzia hapo ndio mwanzo wa kutoka nje ya ndoa yake na hakuacha.
    Sababu nyingine ni kuwa mtu anaweza kutoka nje ya ndoa il kulinda kosa lake,kuna dada alipewa gari na mume wake,mumewe akasafiri,huyu dada akitokea kazini akagonga gari nyingine,sasa katika ugomvi akampigia simu kijana wanayefanya naye kazi ili aje kumsaidia katika ule ugomvi,jamaa alikwenda kumsaidia kutoa gari na kupeleka gereji,jamaa baada ya msaada huo naye akaomba msaada mwingine,ndio mwanzo wa kutoka nje ya ndoa.
    Ziko sababu nyingi,ila dawa ni KUMTANGULIZA MUNGU KATIKA MAMBO YOTE.Maana hatuwezi kuwazuia kutoka nje ya ndoa,wewe mwanaume unaweza ukawa mwaminifu mkeoje??mwanamke aweza kuwa mwaminifu mumeoje? Na sio kwamba wanaume ndio wanaotoka nje ya ndoa tu,wanawake wanaotoka ni wengi mno sema tofauti yao na wanaume ni kuwa wao wanaweza kuficha siri na huwa wanajificha sana.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sababu ni mtu kusafiri na kuwa nje na mwanandoa mwenzake kwa muda mrefu,kuna wakati nilisafiri nikawa nairobi kwa wiki mbili,fikiri baridi ya nairobi,unakula vizuri na kulala maana ilikuwa ni workshop iliyokuwa inaisha saa tisa kila siku.


    HII MKUU NI UZINZI PURE..WAPO TUNAKAA NJE KWA TRAINNING MIEZI KADHAA NA KWENYE BARIDI LKE SAFRICA NA BADO MUNGU ANAMTULIZA JOGOO WANGU SO UKIAMUA SIZINI UNAWEZA HATA UKAE NJE MUDA GANI

    UKIANGALIA HAPO JUU SABABU KUBWA NI TAMAA YA MWILI AKUNA LINGINE...TUZIID KUMTAZAMA MUNGU
     
  20. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mm nashindwa mumkatalia X wangu maaana sikuwahi kumchukia. Akitaka nampa .Kwake yeye hacheat .
     
Loading...