Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why do people cheat??...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arnolds, Nov 18, 2011.

  1. arnolds

    arnolds Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mornin wana JF,
    cku hizi udanganyifu ktk mapenzi limekua jambo la kawaida sana. kila kukicha relationships znabreak kwasababu ya
    uaminifu umekuwa zero!..nimejaribu kuangalia kwa undani chanzo hasa ni nini lakini sijapata jibu!..Hivi ni kwanini couples wanacheat??
    Hii inatokea kwa gender zote hvyo hatuna sababu ya kunyoosheana vidole, tujaribu kutafuta mzizi wa hii kitu!.
    naomba kuwasilisha hoja!.
     
  2. S

    SULTANI Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wanasema sababu ni kupata raha na burudiko la moyo. Pale maudhi na kero almost ni sifuri. Dharau hakuna, kununiana hakupo,hakuna kulaumiana,hakuna kuchunguzana,maelewano yapo, kila hoja inapata muafaka hakuna mbunge wa kususia mjadala na kutoka nje na zaidi ya yote unaimarisha uhusiano wa yule uliemcheat. Hapo ni kufaidi maisha hadi unajiuliza kwa nini Mungu aliweka kifo. Hivyo ndivyo wanavyosema wataalamu wa kucheat.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    We cheat because:-
    1. Haramu zote tamu e,g. cheating, bangi, gongo, kitimoto, maunga ya maharage.
    2. Rules are there to be broken
    3. Nyama inachosha, bora kuonja na dagaa kwa jirani
    4." Law use and misuse", anayekitumia kwa watu tofauti tofauti ndo anakuwa na nguvu zaidi.

    Cheaters endelezen na mengine.....
     
  4. S

    SULTANI Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaaaah hiii kali kongosho we kiboko.
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Peple do cheat because they do no have realy love for their partners!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    subiri waje wenyewe...........
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Babu weye hupendi mambo haya?!

     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanawake wengi kuliko wanaume,dini zingine zinakataza kuoa mwanamke zaidi ya mmoja,mwanamke ambaye hana mume hitaji lake ni sawa sawa na mwenye mume,hivyo lazima wasaidiwe na wao wapate hiyo raha
     
  9. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    shetani yuko klazini - akipewa nafasi anamtumia yoyote - cheating ni roho kamili kutoka kwa shetani - na daima mwisho wake ni aibu.

    hivyo awe mwanamke au mwanaume ..........akimpa shetani nafasi anakuwa na tabia za kishetani - ambayo mojawapo ni CHEATING
     
  10. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunatafuta ka uzoefu. Si unajua mechi za mchangani zinasaidia ukienda taifa.
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani uko sawa 100%.Wako walio na waume na bado wanatongozwa.Kwanini basi wanaume wasitongoze singles tu?
    Cheating ni kitu kinafanyika kwa sababu mbalimbali kwa sababu jamii imegubikwa na unafiki kwa kiwango kikubwa kuliko tunavyodhania.
    Kufuatana na mazungumzo na mawazo yanayojitokeza kwenye nyanja mbalimbali zilizo wazi na zilizojificha, kuna sababu kuu kama mbili kwanini watu wanacheat.
    a/ kutokuridhishwa na uhusiano uliopo ( hii inaelezea kwanini walio na ndoa nao hucheat).Mtu aliyefanyiwa vitendo vya ukatili, kuchitiwa,na kudhalilishwa kiasi cha kufikia kubomoa self-esteem, mhusika anaweza kujikuta kacheat kujitathmini kuwa je ni kweli hana thamani tena?Tukisema kwanini mhusika haachani na huyo mwenziwe, majibu nayo ni mengi.Hata akiondoka na akakutana na kero zilezile itakuwaje? Si atajikuta anaacha kila siku na huku anahitaji kupendwa?

    b/Adventure! Kuna watu watukutu kwa asili yao na haijalishi ni mwanamke au mwanaume.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanawake wazuri warembo kila wanazaliwa. Nikimwona Mwanamke mrembo namfukuzia mpaka nimpate, tena wakati namfukuzia najisemea moyoni kuwa hakuna mzuri kama huyu. lakini nikishamweka kwenye himaya, anatokezea mwingine mrembo kupita yeye, kwahiyo inakuwa shughuli kweli.
    Lazima utakuwa mwongo kama wewe ni wakujirusha na wanawake wengi, maana hawatapenda kusikia unapanda mbegu kila mahali.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tunacheat sababu Raha ya mwenge kupokezana, na kizuri kula na nduguyo!
     
  14. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila cku mchicha tuuuu..,tunaonja na kitimoto siku moja moja.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Because they are CHEATERS....mengine yote ni visingizio!
     
  16. matron

    matron Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakiwa wengi we inakuhusu vipi kwani ni ww uliyewaleta duniani? Ni kuendekeza tamaa za kimwili kusiko na faida
     
  17. matron

    matron Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhh halahala usije kuonjwa na wewe lol
     
  18. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunia uwanja wa fujo!!! Ukitaka kulia au kucheka jiunge JF.
     
  19. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The Beautful Ones Are Not yet Born!!!
     
  20. matron

    matron Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli atii na wengine wanafundisha wengine wanapotosha wenzao kwa makusudi !!akili kumukichwa lol
     
Loading...