Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why chinese cars are not so famous!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ze burner, Aug 4, 2011.

  1. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa mujibu wa wikipedia inasemekana kuwa nchi ya china inaongoza kwa uzalishaji wa magari ambapo kwa mwaka 2009 china ilifanikiwa kuzalisha magari 18,264,667 kwa mwaka ambayo ni mara mbili ya japani iliyozalisha magari 9,625,940 zilkifuatiwa na USA, south Korea na
    Brazil. Pamoja na wingi huo wa magari yanayozalishwa nchini china hakuna hata kampuni moja nchini humo inayoingia katika kumi bora za kampuni zinazozalisha magari kwa wingi duniani.

    kampuni zilizomo kuanzia namba moja ni Toyota, general motors (gm), volks wagen, ford, Honda, nissan, peageot, hundai, suzuki na fiat. hii ni kusema kwamba nchi ya china ina viwanda vingi vya magari kuliko nchi zote duniani ila inawezekana ni small and medium scale industries.

    hata hivyo kwa idadi kubwa ya gari zinazozalishwa nchini humo tungetaraji kuona soko lake ni kubwa sana hasa katika nchi zetu hizi tusiyojali saana mambo ya ubora sasa kwa nini hazijapata umashuhuri huo.
    kama kuna mwana JF ambaye anatumia gari la kichina au ni fundi mtueleweshe hili ili tujue mapungufu ya gari hizi........!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Niliagiza gari ya kichina nikambiwa naweza kulipata mwaka 2027 maana kwa sasa wanauza kwa watu wao kwanza, labda tuwaombe wafanya biashara wetu waeende wakatengeneze copy za gari ndio tutazipata.
     
  3. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Loh! hiyo kiboko
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gari ya mchina itakuwa unajitafutia kifo kabla ya siku zako.
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mbona zipo mitaani kama zile Pickup za Great Wall, Malori ya Bei Bei yenye label kama Benz na Yutong bus?
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    khah! 2027? Utakuwa hai? Wanatania hao!
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hata mabasi ya kichina mbona mengi tu hata gari ndogo pia kama Landmark nk.
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Youtong sio wachina kweli?
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni quality na brand name, kuweza kutengeneza gari haina maana kuwa kuna mtu atalinunua.
    Pia product za kichina zina perception ya low quality (mara nyingine ni kweli) kwa producrt kama gari hili ni tatizo kubwa kwa sababu mteja anataka ajisikie salama na awe na uhakika wa gari kudumu kwa muda mrefu.

    Wachina wenyewe wanapenda magari ya Kimarekani maana ni status symbol kuwa na gari la Kimarekani.

    Pia video kama hizi hazisaidii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    FAW si yao kweli? mara nyingi haya huwa ni malori
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    FAW ni tao Pamoja na JEIFONG, YUTONG nk magari yao yapo sana Tanzania
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    umenena kitu hapa mana wa tz kwa brand name!! nothing to tell them
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Magari ya Kichina yako bomba sana tu sema sisi wabongo tumeshakalili. Na China kwenyewe huwezi ukakuta malori ya scania nk. Halafu mjue kwamba sasa hivi Volvo zinatengenezwa china maana walishanunua hisa zote za volvo. Yako magari mazuri sana ya Kichina ila sema hatujayataka tu. China kuna vitu vizuri sana kuliko mnavyofikiria na hawaimport vitu ovyo toka nje kama kikiwa impoted kinakuwa na bei kubwa olmost mara 2 ya bei ya China.
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Why chinese car are not famous? simply becouse they are "MADE IN CHINA."

    hata makalio ya kichina si unayaona yalivyo? simu je? magari si ndio itakuwa balaaaa...Je utapanda basi la kichina....? simu tu betiri mbili, sasa seat belt zitakuwa ngapi kwa mtu mmoja?
     
  15. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa hivi hapa nchini Nadhani hakuna mabasi kama zong tong na yutong maana hata marcopolo na andare sidhani kama zinaweza kuona ndani kwenye haya mabasi ya kichina ,kwanza ni full ac ,tv,friji, leather seats hasa zong tong na yana usalama kwa abiria wake kwani siti zote zina mikanda imara ya usalama na yanakimbia sana,na yanafaa kwa hizzi barabara za kwetu.
     
  16. m

    mbweta JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ivi eicher za wapi hapo kuna spellin ntakuwa nimekosea aya nayo saiz si meng kama daladala. Vilevile nlisikia kuna costa za japan na china ila cna uhakika.
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa, jirani yangu la kwake litakuwa ready by 2019
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Jamani wakati mwingine kasumba ya kikoloni inatuweka pabaya. Hivi kama china inaweza kuhunda mizinga ya nuklia tangu miaka ya sitini, ndege za kivita, roketi za kubeba satilaiti na binadamu kwenda hanga za juu vile vile China inawahundia mabawa ya ndege kampuni ya Boeng za Merikani na kuhunda ndege aina ya Air Bus, nyanja za elekitroniki hata hapa Tanzania mitambo mingi ya mitandao ya simi imeundwa China. Nimejaribu kuonyesha huwezo mkubwa wa kiufundi wa Wachina, kwa hiyo kitu kama uhundaji wa magari kwao ni kitu kidogo sana kwao, jaribu kudadisi watu wenye malori ya mchanga, mabasi , na matera kutoka China sina shaka hutakuwa disappointed kwa majibu utakayo pata kuhusu ubora wa magari ya Kichina.
     
  19. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Jamani wakati mwingine kasumba ya kikoloni inatuweka pabaya. Hivi kama china inaweza kuhunda mizinga ya nuklia tangu miaka ya sitini, ndege za kivita, roketi za kubeba satilaiti na binadamu kwenda hanga za juu vile vile China inawahundia mabawa ya ndege kampuni ya Boeng za Merikani na kuhunda ndege aina ya Air Bus, nyanja za elekitroniki hata hapa Tanzania mitambo mingi ya mitandao ya simi imeundwa China. Nimejaribu kuonyesha huwezo mkubwa wa kiufundi wa Wachina, kwa hiyo kitu kama uhundaji wa magari kwao ni kitu kidogo sana kwao, jaribu kudadisi watu wenye malori ya mchanga, mabasi , na matera kutoka China sina shaka hutakuwa disappointed kwa majibu utakayo pata kuhusu ubora wa magari ya Kichina.
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani haya mabasi kama Championi yanayo anguka na kusambaa yanatoka China? Ajali ni ajali tu kwani hata ya Japan yanaua kila kukicha!
     
Loading...