Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

why chadema na ccm tuu????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Mar 8, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania kuna lundo la vyama vya siasa lakini maongezi makubwa na mijadala mbalimbali inahusu CDM na CCM vyama vingine viwapi?? wapi UDP,PPT-MAENDELEO,TLP,DP,SAU etc?? kwanini Tendwa asianze kufuta hivi ambavyo havieleweki vinafanya nini kuliko kutetea kitumbua chake kwa kuishambulia CHADEMA??
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jambo ambalo unapashwa uelewe ni kwamba Tendwa anatekeleza ajenda iliyoanzisha na CCM, ambayo lengo lake nikuiingiza CDM katika mazungumzo yasiyokwisha. Mbinu hii ilitumika kwa CUF kwa mafanikio makubwa katika miaka ya 1995 hadi 2007. Huu mkutano wa vyama vya siasa ulioitishwa na Tendwa, ulilenga kuweka mazingira muafaka kwa jambo hilo.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Not this time around...
     
  4. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vyama vingine mamluki.
     
  5. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    i agree with you 100%
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa sababu tendwa ni mlezi wa hivyo vingine vyote. viko kwenye payroll ya ccm, ili kuzuga upinzani. Tendwa anaichukia CDM kwa sababu hakiko kwenye payroll ya ccm
     
  7. d

    damn JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yup, that is why tendwa haipigii kelele tena CUF. iko mfukoni mwa ccm
     
  8. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe eeeh?
     
  9. m

    mndeme JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaikumbuka propaganda ya mahita kuwa vile visu vyenye vishikio vya rangi ya blue na nyeupe kuwa ni vya cuf??????????? wakati hadi leo vinakatia nyanya, propaganda ndo ziliimaliza cuf mpaka leo hawana lolote. Wanachofanya kwa sasa wanatafuta ni kwa namna gani wataiingia CDM mfukoni km cuf
     
  10. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwenye akili timamu hapigani na mgonjwa. Tendwa ana akili timamu.
     
  11. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hana akili timamu au ana ana akili timamu?? sijakupata boss
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sababu kubwa ya mijadala kuwa ya Chadema na CCm ni kuwa Forum hii imetekwa nyara na Chadema members na viongozi wao na wanaitumia katika kuufahamisha na kuongopa mambo mbalimbali hapa nchini.
     
Loading...