Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why cant i love, Mbona kama nashindwa kutimiza hii ndoto jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Apr 12, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF for life,
    jamaa siku zote mi nilikua natamani sana siku1 niwe na mwenza, nimpende kwa dhati ya moyo, tuoane, tuzae watoto, tuishi kwa furaha katika maisha ya ndoa.

    Hii imechangiwa sana na baadhi yandoa nilizoona zikiishi kwa furaha na amani tangia nilipopata akili.

    Lakinni ndugu zangu hadi hapa nilipo bado sijamwona mtu huyu!! sijampata kwa maneno mengine.
    sometime nakua lonely sana, natamani ningekua nae aniliwaze ila siku zinayoyomatu ..........hivi jamani kuna siri gani katika kufall in love??
    nina tatizo la kisaikolojia au??
    why cant i love??
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    We learn to drive by driving......
    We learn to love by loving........
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Jichanganye utapata..
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Inabidi uwaona wataalamu wa mambo ya saikolojia....pia uwe na msimamo​
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bro hii kitu "learn to love" to love nimejaribu.mwisho wa siku nimeishia kumuumiza mtoto wa watu bure baada ya kurealize kuwa nimeshindwa kumpenda na yeye akijua me nilikua for real.
    naiogopa sana kwa sasa manake sipendi kumuumiza mtu.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dear Tasia,
    Usiwe na wasiwasi, atakuja tu, mambo mazuri hayataki haraka.
    Inawezekana sio matatizo ya kisaikolojia bali mtindo wako wa maisha. Unajichanganya na watu au muda wote uko kwenu na kuzungukwa na wanafamilia yako? Ikiwa ni hivyo, toka kidogo katika maisha hayo. Zamani ilikuwa rahisi kupata mchumba ndani ya familia kama vile marafiki katika familia zenu n.k., lakini siku hizi wengi hawapendi kuoa/kuolewa na watu wa karibu sana ili kuepuka ugomvi wa kifamilia.

    Nje ya familia yako, mpenzi/mwenza hatafutwi kama vile tunatafuta nguo bora ya kununua, ambapo unachagua, unajipimisha, ikiwa haikufai unawacha unachagua nyengine. Badala yake, Mpenzi/mwenza hutafutwa kwa kujiweka karibu na watu wa aina unayotaka. Ikiwa unataka mwanamichezo, mwalimu, daktari, mchamungu....jaribu kuwa karibu sana (I mean socialize more yourself) na watu wa aina hiyo. Ikiwa unaona haya kutongoza, elewa kuwa kutongoza si kutamka tu bali kumwonesha mtu kuwa unamjali na kuweka wazi nia yako.

    Kila la heri.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mammamia,
    nakushukuru sana mkuu.ukweli ni kua kutongoza kwangu sio tatizo hata kidogo.
    Lakini nikiri kua ukweli hua sio mtu wa kutka saaana, nikitoka nyumbani 12 asubuhi naenda jo,narudi hom saa 12 au 1. hapo ni tizi kidogo then natuliatu ndani. (kwa kifupi siku huisha hivyo)
    nimekuelewa mkuu nitajitahidi sana katika hili.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Relax!

    Only when the time is right ...

    Wengi wameoa/olewa lakini wanatamani sana wangekuwa na mwenza wampendae kwa dhati ya moyo, waishi kwa furaha katika maisha ya ndoa yao na watoto wao.

    Relax, muda wako haujakufika bado.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kujua nampa ushauru mdada au mkaka,.....ni vitu viwili tofauti,kaka kuoa au dada kuolewa
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    turn down the love songs that you hear
    'Cause you can't avoid the sentiment
    That echoes in your ear
    Saying love will stop the pain
    Saying love will kill the fear
    Do you believe ?
    You must believe.

    source: Robbie, firstborn wa mzee William.
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuume hapa sijakuelewa, na kutokana na suaka hili
    kua na umuhim sana kwangu, nahitaji kuelewa kila
    ninachoshauriwa.
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwaufupi nilikuwa namaaanisha kwamba mapenzi mara nyingi ni usanii tu, lakini wewe jilazimishe kuamini kwamba sio usanii kwavile hauwezi kuishi bila hiyo kitu.
     
  13. L

    LOVEBYTE Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee Tasia 1 ni jinsia gani tafadhali...........
     
  14. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kujichanganya kwa kuudhuria shughuli zingine za kijamii.Waweza kukutana na mwalimu atakaekufundisha kupenda.
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tupe mrejesho ushatimiza ndoto zako?
     
  16. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2015
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 43,345
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    love is giving out
     
  17. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2015
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Utajua tu when the right person comes..the chemistry between you two will be overrated...its just like a click :) !!
     
  18. C

    Chakwale JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2015
    Joined: May 17, 2015
    Messages: 275
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Itakuwa keshapata Huyu tena kanogewa hadi kasahau kuleta mrejesho hapa
     
Loading...