Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why BONGOFLAVA?!

Discussion in 'Entertainment' started by Toboamambo, Dec 31, 2008.

  1. T

    Toboamambo Member

    #1
    Dec 31, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaniuma sana na kunishangaza sana eti wasanii wa tanzania wanaimba bongo fleva,jamani!!!!!!watu wanaumiza vicha na kuimba nyimbo za HIPHOP or RnB lakini wanaishia kuitwa BONGOFLEVA..
    naona sasa ni wakati wa wasanii kupaza sauti zao kwa pamoja na kukataa ii mambo ati,inaniudhi sema sina la kufanya..... wanamziki wa HIPHOP na RnB nawasihi mpiganie na kupinga hili jina,kuwa ni tz song isiwe sasa na hili lijina bana,mnatuburudisha sanaaaaaa ukisikiliza kama Chizika Song by FBG Ailofanywa NoizMekah sijui tutasema tena BONGOFLEVA????

    wasaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    pingeni hili jinaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    mnaimba HIPHOP n RnB
    kama mnabisha sasa ni kazi kwenu...
     
    Last edited by a moderator: Dec 31, 2008
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,568
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hutaki jina la bongo fleva?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli umetoboa mambo
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2008
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni breaking news ?!
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Whats wrong with Bongo Fleva??
     
  6. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah huu mjadala tulishakuwa nao sasa nashindwa kuelewa inakuwaje ni breaking news?

    Utata huu!!!
     
Loading...