Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why bleki men......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MadameX, Apr 4, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamani kwanini wanaume wakiafrika or let me put this way black men (blekiiiiiiiii men) wanamatatizo fulani mbona mimi naona idadi nyingi tu wenye vihela kidogo au majina yao kishapanda chati magezetini for whatever position they are wanatabia ya kutafuta wadada wazungu au kitu nyeupe. Mbona sisi hatumind kuwa nao hata tukiwa zaidi ya akina Asha Magiro. Na hili silioni kwa wazungu wenye nyadhira za juu kuchukua wanawake weusi, most wanakuwa blue collar.

    Is this a prestige for blekimen or what? Maana nina list ndefu tu na hapa TZ ni wengi tu....kama unawajua endeleza.


    1-Koffi la Nani
    2-Tiger Woods
    3-Remy Ongala
    3-Seal
    4-Obama Sr
    5-Michael Jordan
    6-Dr Dre
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Namimi nimempata mmoja kutoka west virginia,imetokea tu tukafall hakuna cha shekeli wala ustaa!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    natafuta mzungu hadi basi
    mwenye mawasiliano na mange tafadhali
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutaja pia na wanaume weusi wenye pesa ambao walioa dada zetu,
    halafu tuchunguze tuone kama ni tatizo la hawa brothers, au ni all brothers.
     
  5. KeiEd

    KeiEd Senior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    prof mbilinyi simon
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi yule ni mzungu eeeh?..afu atakua ana nywele kifuani sio?(nimekumbuka points zako za jana)...naona mule mule!....ngoja nikuPM umfolo Twitter...
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Shoga basi si kwa kasi hiyo maana kuna shoga zake mange wameokota vibabu hata kwenda nao shughulini/outings ni tabu. Maana hawana age group inayowafiti halafu zinakuwa time zao za kulala zishafika, utaenjoy kweli?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sidanganyiki, I can only see one of the two

    -Makaratasi
    -Pension ya huyo kizee
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Njoo huku Yaeda....kuna wanaokujaga kutushangaa shangaa......wanaweza kukuona.....
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Katika hili naomba niwe mtazamaji....!!

    May be ka swali ka kizuushi...

    Hivi ni wanaume wangapi weusi wameukata (mambo yao ni mswano)??? Kati ya hao, ni asilimia ngapi wanatesa na mdhungu (a.k.a nyama ya kiti moto)???


    Babu DC!!
     
  11. f

    fergusonema Senior Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so wewe unatakaje maana hata hiyo list uliotoa ni propaganda tu,kama mtu unamkubali sitajali rangi au wewe ni mbaguzi wa rangi?mke sio rangi mama mana tunaona weusi wenzetu wanawafanyia mabaya washkaji bora hata hao wazungu
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio na mimi nimemwambia akitaja wenye wake wazungu
    ataje pia na wenye wake weusi kabla ya kusema wengi wao wanapenda wazungu.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi kumbe mke wa obama nae ni mzungu?
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa madame x una mambo wewe
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna mzungu nafanya naye kazi anatafuta mswahili lakini lazima awe mchagga kama wewe mchaga mpigie kwa namaba hii 0763616895 bahati yaweza kuwa yako.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Let wanamme wa kiafrika waliofanikiwa be x
    Na hao walooa wadhungu wako 6

    Ratio ya 6/x ni kubwa kiasi cha kusema waafrika wa kiume wakifanikiwa huoa wazungu???

    I doubt it.

    I can't pruvu this mathematically.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sio Obama huyu
    Kasema Obama Snr, hata huyu sidhani kama alimuoa, aligonga mzigo na kuondoka tu.

     
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wasanii wa bongo wenye mademu/wake wazungu JCB, Chindo Man, Rama Dee, mr paul
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....kongosho!!!!
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wenye wake weusi ni wachache sana right now all I can think of is Robert DeNero kama mnazo zileteni tulinganishe.
     
Loading...