Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why are People transgender? What causes it?

Discussion in 'JF Doctor' started by Iselamagazi, Sep 10, 2012.

  1. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hi Wana JF!

    Nilikuwa naangalia Luninga wakati fulani, nilikuta issue mezani inayohusu Transgender ktk kipindi maarufu cha 'The Patricia Show' ktk channel ya M-Net, Magic Africa. Mbele ya Mama Patricia alikuwepo binti mmoja hivi (19 yrs) akiongea kwa kujiamini sana. Sikuweza kupata habari kamili kuhusu 'Transgender maana kipindi husika kilikuwa kikielekea ukingoni. Lakini kwa ufupi nilisikia huyu binti akiongea hivi: 'Mimi ni mhanga wa Transgender; ndugu zangu pamoja na jamii kwa ujumla wanaona kuwa mimi ni mtu ambaye sistahili kukaa ktk sayari hii! Mimi nimezaliwa hivyo, sina jinsi na siwezi kubadili maumbile yangu! Acha jamii inihukumu, lakini nitabaki kama nilivyo, I don't care!''

    Wana JF, hivi 'transgender' ni nini na inasababishwa na nini?
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Transgenders 're physically normal XX or XY people whose mental gender is the opposite of their physical gender & there's no known or suspected physical cause for it.

    Eg. : A woman who identifies as male & wears male apparel may be referred as TRANSGENDER.

    WARNING! : when speaking with transgender people, use pronouns that match the gender of their dress!
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2014
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata sielewi!
     
Loading...