Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why are married men more hungry than single ones

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Aug 11, 2010.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu recently tulikuwa tuna discuss wanaume tunaofanya kazi nao na inaonekana kwamba wale ambao wamesha oa ndiyo husumbua warembo ofisini sana tena hata mukienda trip official na mwanamume single utakuwa kwa safe hands but married atakusumbua sana akitaka mfanye kazi ya ziada if u know wot I mean.

    Ninge expect iwe the opposite manake wale married wako na sex availlable anytym lakini ndiyo wasumbufu mbona hivi lakini?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hii huenda ikawa kweli...!

    Ukiona nyani kazeeka ujue kakwepa mishale mingi!...Mtu alieoa anajua mbinu mingi na janja za wanawake zaidi kuliko single!..
    Single ataogopa kufikia hatua fulani, wakati married anajua hadi risks na advantages za hatua hiyo, so anapopiga saundi anamaanisha!
    Lakini pia single anaogopa kubebershwa mzigo wa kuoa pindi akikaliwa kooni na msichana(supposing msichana ni single), maana huenda bado yupoyupo kwanza, kitu ambacho kwa married yeye anajulikana kuwa ana mke, kwahiyo whether atakubaliwa au kukataliwa haina ishu!

    Hey men..naongea kwa xperience ninazoona, not myself!
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nadhani ni kwa kuwa married men wana mazoea ya kufanya mara kwa mara na hivyo akiwa mbali tu na partner wake anaishia kutamani and hence usumbufu
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    You are too general pre, wapo waliooa nikiwepo mie mmoja wao tunaweza kukaa mwaka mzima bila kugusa. Kwa mfano ukiwa masomoni si razima sana kufanya ngono. mara nyingi hivi vitu vinategemea na mazoea ya mtu tu. mfano nilikuwa na rafiki mmoja askari polisi alikuwa na wanawake wanne lakini kila siku lazima alale na mwanamke tofauti, yeye alikuwa anasema labda awe anaharisha ndo hatafanya. Je hii inatokana na kuwa na mke au ni tabia tu mbaya?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :coffee::coffee::coffee::coffee:
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Mkuu wasiwasi wa nini?????
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ni tabia tu ya hao unaosafiri nao si wote. Halafu ni mwiko kabisa kutembea na mtu unayefanya nae kazi inapunguza sana ufanisi na confidence na inaongeza wivu wa kijinga kazini bora utafute ofisi tofauti lakini si ofisi moja
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa si anataka kuonya kitu kipyaa lazima akusumbue tuu:becky:
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Married men are starved and not hungry....imagine eating the same food everyday...ugali,ugali,ugali...suerly you will loose appetite and starve in the process....bachelors...they can change their meals at will!!!...they follow their appetite...BTW the ugali gets colder by the day too...20 years same woman?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kujiendekeza tu na kujipa ukame usio na lazima.
    Kama mkeo akiwa mbunifu wala huna haja ya kutoa mimacho kwa wadada wengine kana kwamba una ukaame.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    They got married by chance and not choice - and therefore they will always keep on looking for "better choices"! Single (or unmarried) are busy hoping for "better choices" to come along - they tend to stick with their "gf" (at least for while) until they come to realize that "better choices" are hard to get
     
  12. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if you love her/him, you will be free to express yourself. you will be able to change styles of cooking that ugali/meat and always you will be enjoying the meal. It's just a matter of desicion bwana, surely you wont loose appetite. Otherwise tabia ya ukicheche ni ya mtu binafsi!!:A S 8:
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wengi wanaoonekana wameoana lakini kiukweli ni watalakwa (divorced) muda mrefu sana. Zimebaki picha za sherehe ya ndoa na pete kama hawajatupa
     
  14. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is it true that watu wengi wakika kwa ndoa kwa muda hata sex inapotea yani wengi nina wajuwa hawalalli kitanda kimoja,wengine hata rooms tofauti mbona hivi? zamani mabibi na mabwana walikuwa walikuwa wakilala room tofauti ili wasizoeane na kuboeshana sana.je huenda wakawa walikuwa na hekima ambayo sisi tunaowaiga wazungu kwa kulala room moja na kitanda kimoja.Walikuwa wakionana wakati wa ngono peke yake.Munaonaaje?
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Sio hilo tu madam, lakini pia, akina dada wa kisasa (wa siku hizi walio wengi) hupenda wanaume waliooa, kwa sababu wanatumia na kuacha, hawawang'ang'anii wala kuwafuatilia sana, hivyo wana uhuru mwingi.
    Tafuta hiyo topic katika jukwaa hili
     
Loading...