Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

whose pledges are realistic?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 18, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Please open the attachment, then go to the first sheet (number of pledges) and tell us the presidential candidtes who give reasonable number of pledges!
     

    Attached Files:

  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha umenifurahisha sana! kijana excel inakupiga chenga kidogo!

    Nakushauri nenda pale UDSM ukafanye kozi ya computer, Ukiiva vizuri ndo uje na upupu wako mwingine!
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Chenga ipi? Nilisoma huko huko unakosema!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Fuata ushauli huu ni mzuri! but umeeleweka!
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    INVISIBLE UPOOOO....!

    mtu kama huyu nikimwandikia CRAP utanifungia kweli...!

    nadhani umesoma CHOO KIKUU na sio CHUO KIKUU....!! hii ni aibu ujue...!
    tumia akili kufanya tafiti na sio %#@%#^#**
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Thanks for your vague comment on Excel use. Nimeenda pale UDSM na sasa nimeiva, nime re-organise the file na kutenganisha 'sources of funds' na 'number of pledges' kila moja kwenye 'worksheet' yake na kila worksheet nimeipa jina. Hii ndio iliyokuwa chenga? To me this was very minor!!!!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    I cannot follow such nonsensical advice since it was a matter of re-thinking on how to orginise info on excel - workbook, worksheets! S/he has failed to reveal that 'chenga'. I realised that I overlooked to separate content of two different subjects into separate worksheets and label them: I have already done it (just take a look at it now).
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wewe ndio umesoma 'choo kikuu' na sio chuo kikuu. Ungekuwa umesoma chuo kikuu ungeniuliza nimefanya utafiti kwa kutumia 'research methodology' gani. Nimetumia 'content analysis' kupata hizo data unazoziona kwenye statistical presentations; sources nilizotumia ni newspapers, radio na TV. Halafu detailed analysis nimemwachia kila mwana JF. Pia ungesema kama hizo variables sio sahihi.

    Sasa mimi na wewe nani amesoma 'choo kikuu'?
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kaka umefanya vizuri ila nadhani hawa wajamaa wanalalamika kwa kuwa umetengeneza hiyo sheet kwenye latest excel ambayo wao hawana...

    Dr. Slaa kwa maendeleo ya Taifa
     
  10. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu it looks good now, thanks! format nzuri ..nimeipenda
     
Loading...