Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who's Who In Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndjabu Da Dude, Aug 31, 2008.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe tunaweza kujua siri nyingi kwa sehemu hii?
    Huyu mama namfahamu maana nimesoma naye darasa moja pale Shirati Sekondari (1973 hadi 1976) lakini mwaka wa mwisho kabla hatujamaliza form four alipata mimba na akarudishwa nyumbani ili azae na akachelewa registration ya form four. Na hakuweza kufanya mtihani.
    Mwaka uliofuata alirudi pale shuleni Shirati sekonadari baada ya mwenye shule (ambaye alikuwa ndiye headmaster) kumshauri arudi kumalizia na wakampa nafasi ya kurudia form four na akamalizia hapo 1977 kabla ya kwenda DSA 1978.
    Hivyo si kweli kwamba alimaliza la saba 1973 ila alimaliza 1972.
    Na si kweli kwamba alianza form one 1974 bali alianza 1973.
    Kumbe kuna mahali hawasemi ukweli hawa wabunge wetu?
    Si ni bora kuwa mkweli kwa figure na kama watu wakikuuliza ilikuwaje utazi justify kwa maelezo?
    Hata hivyo ninafurahi kwamba atakuwa wa kwanza kutetea wanafunzi wa kike wanaofukuzwa shule kwa sababu ya ujamzito. Maana kama rungu lingefanya kazi kwake pia kama walivyokuwa wakifukuzwa wengine, sijui angelikuwa wapi masikini. Na kwa sababu hiyo awe wa kwanza kutetea hawa wanaorubuniwa kama alivyorubuniwa yeye pia. Asinyamaze kimya maana historia itamhukumu.
    Samahani Ester Kabadi kwa kueleza haya maana ukishakuwa political figure ni muhimu kuwa muangalifu kwa unayosema na kutenda maana mass inakuangalia.
     
  3. T

    The Truth JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2008
    Joined: Oct 21, 2007
    Messages: 618
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why am I being prompted to login after viewing only few entries? Is this some type of phishing website?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    I had the same problem but I had to register using jamii forums email. And I still not having access.
     
  5. T

    The Truth JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2008
    Joined: Oct 21, 2007
    Messages: 618
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think your password has been stolen if you entered it on that website. There is no need to login just to view that list. Change your password immediately if you have to.
     
Loading...