Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who's kibwana mustafa dachi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sheiza, Jun 20, 2012.

  1. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Namtambua kama mtangazaji wa channel ten na magic fm..kwa wapenzi wa morning magic watakuwa wanamfahamu vizuri.. anaonekana ni mtu mwenye akili mingi sana na ufahamu wa hali ya juu..ana uelewa na kumbukumbu ya matukio mengi sana tokea enzi za nyerere hadi sasa ingawa ukimtazama haonekani kulingana hata na samwel sitta kiumri.. nimekuwa nikimfatilia sana vipindi vyake..ni mmoja wa hazina chache ktk matukio ya nchi hii ya kihistoria,kiuchumi na kijamii..naomba anayemfahamu vizuri anisaidie details zake..

    ANGALIZO:Kama humuelewi usitoe kejeli.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Interesting..................
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh! Kaazi kwelikweli...
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    mambo hayo...
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usimng'unye maneno unataka kutuambia nini?
     
  6. z

    zanga Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 25
    guess wewe uliotuma uzi huu ni kibwana dachi, teh tumekubamba
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Absolutely true na mimi nakuunga mkono huyu bwana ni very understanding na yuko neutral kwenye comment zake unfortunately na mimi nimemfahamu juzi tu kupitia Morning Magic....

    Hili la kufahamu maandamano ya kina Sita UDSM alilolisema leo sio ajabu kwni kama una interest ya kusoma mambo mabali mbali yanayoihusu nchi yaetu nk unapaswa pia kuyajua hayo...Tatizo la watanzania hatupendi kusoma.....ukitoka nje haswa ya bara la africa ukiona jinsi wenzetu wasivyopoteza mda ikiwa ni kwenye vyombo vya usafiri au vituoni na hata sehemu za starehe utanielewa namaanisha nini....kila mmoja yuko busy anasoma....

    Kwamba muanzisha thread ni yeye mwenyewe sidhani kwani kwa tunaomfahamu wala hahitaji sifa za kijinga namna hii na nitakuwa wa mwisho kuamini hili.

    Kwa hakika kama yupo aliyemsikiliza huyu bwana leo 21.06.2012 kwenye kipindi cha Morning magic ambacho kimemalizika punde atakuwa amejifunza mengi....
     
Loading...