Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WHO yatoa magari 25 akabidhiwa N.Waziri, Mhindi katoa Ambulance 2 kamkabidhi Rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwenda_Pole, Jan 15, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu hii imekaaje?

    WHO yatoa msaada wa magari 25 (Toyota Land Cruiser Mpya) yaliyogharimu fedha za kitanzania zaidi ya shilingi milioni 986 kusaidia mpango wa Afya ya mama na mtoto nchini, na amekabidhiwa Naibu Waziri wa Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii Dkt Aisha Kigoda leo jijini Dar es salaam, WHICH IS OKAY

    Hivi karibuni tuliona kuna yule jamaa wa kihindi alikwenda kukabidhi Ambulance 2 Ikulu kwa Rais na ni kwa shughule kama hizo hizo tu hii imekaaje????
     

    Attached Files:

  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Kumbuka WHO hawachangii kampeni kwenye chaguzi na hawatoi 10 au 30% siku hizi kwenye deals!
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    My dear,

    WHO are after health and those colleagues of ours are after branding, PR and ROI!
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2010
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaelekea huyo muhindi anatafuta mshamaha wa kodi in near future!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huo ni msaada au nini jamani?

    Kama ni msaada, hiyo 986M ni ya nini?

    Labda niwekwe sawa hapo, na sielewi hii inhusiana vp na huyu muhindi!
     
  6. P

    Pangan Member

    #6
    Jan 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimmi; Msaada alioutoa huyu mhindi ni mkubwa kuliko uliotolewa na WHO.
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhindi hatoi msaada....pale analake jambo........baadaye mtasikia amepewa tenda ya kuleta vichwa vya treni
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu PJ,

    Nilivomwelewa ni kwamba huo ni msaada wa WHO, na una thamani ya 986M za kitanzania.

    Analinganisha na Ambulance 2 alizotoa huyo mtanzania (sina hakika kama ni mtanzania lakini ) mwenzetu mwenye asili ya kiasia, akamkabidhi JK ikulu.

    Mi naona ilikuwa bahati yake JK alikuwepo wakati huo!
     
  9. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ubaguzi wewe!!, WHO ni wajibu wao kutupa hayo magari, na hawatoi kwa Tz tu, ni nchi zote wanachama kwa sababu na sisi tunachangia UN, kwa upande wa huyo mhindi ndio tunaweza kuita msaada wa dhati, na hawa watu wanatusaidia sana sana, tusiwe na wivu wa kijinga, miswahili ndivyo tulivyo
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Na nyinyi miswahili ndivyo mlivyo kweli kwa kupenda misaada ya wahindi iliyo na hila nyuma yake. Lini mhindi alitoa kitu kwa huruma?

    Kwa ajili ya kupenda umatonya mmedhani misaada misaada misaada ndio itakuwa ukombozi wenu. Angalia mwaka nenda rudi na misaada yote mliowahi kupata nyie haswa mlio wavivu wa kufikiri hamjawahi kubanduka mlipo na bado hata kesho mtataka na msaada wa mafuta, msaada wa tairi msaada wa maintenance.

    Kuomba omba tuuuuuuuuuuu alafu unaita wenzio wavivu wa kufikiri? Wewe uliye na juhudu ya kufikiri mbona unaishi kwa omba omba? Nadhani nyie ndio wavivu wa kufikiri.
     
  11. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante Mhindi kwa kujaribu kunielewesha lakini naweza kusema umeingia chaka, haujailewa habari na ujumbe inaokusudia kufikisha kwa jamii nashukuru kuna waliokwishaelewe tayari wamekutangulia.
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani hayo magari ya msaada yote thamani yake haifikii nyumba ya Gavana???????????

    Vipaumbele vya Tanzania ni nini??
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    shangaa sasa!
     
  14. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mhindi nini? hawa jamaa wanatusaidia? wapi? hizo ambulance mbili ukilinganisha na EPA au tenda za matrekta, magari ya jeshi, misamaha ya kodi, ukwepaji wa kodi bandarini wapi na wapi
     
  15. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Zhule, wacheza kamari wengi ni wahindi.

    Bahati mbaya huyu Rais wetu wa sasa hajui hata vipaumbele vya nchi, na hata akijua ni kama hajali.

    Mhindi huyu lazima anatafuta faida serikalini, ndio maana akafanya makeke amkabidhi Rais mwenyewe, ili siku ikifika iwe rahisi kumuingia na deal yake na kuvuta pesa za watanzania kifisadi. Hii si bure. Wahindi tunawajua.

    Serikali, ambayo inakusanya pesa za wananchi kwa njia ya kodi, inaweza kununua 'ambulances' nyingi tu bila kuhitaji kajimsaada ka kisanii ka muhindi huyo. Vivyo hivyo hata kwa pikipiki ambazo wahindi huwa wanatoa kwa polisi kwa mtindo huohuo wa kifisadi.

    Kumbuka hata Mkutano mkuu wa Umoja wa vijana wa CCM uligharamiwa na muhindi, na alikabidhi pesa za kugharamia kwa Kikwete, pembeni yake akiwepo Emmanuel Nchimbi.

    These wanamtandao members have their own priorities, which are not the priorities of the majority of Tanzanians.

    Fikiria hadi deal ya matrekta ya usanii uitwao 'Kilimo Kwanza' inagombewa kati ya Yusuf Manji na Jeetu Patel... Very stupid indeed...
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280

    huyu mr Haji ni mtoa rushwa ...ndio huuza magari aina ya discovery ,na defender kwenye majeshi yetu...nadhani hapo alikuwa kwenye business zaidi....hapakuwa na mantiki kulazimisha kukabidhi vigari viwili kwa rais ...wakati wanaotoa misaada hadi ya magari 40 wanamkabidhi waziri au katibu mkuu...

    wasaidizi wa rais msishushe hadhi ya rais wetu namna hii...mnaruhusu appoitment za kumdhalilisha kama hii na ile ya kufungua hoteli iliyojengwa road reserve kule arusha!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    hakuna mhindi anayetoa bure hata siku moja
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Wasaidizi wa rais wanachaguliwa na nani?Ili nitumbukize jina langu hapo mapemaa
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    You have nailed it!!! Tatizo ni washauri wa rais wetu... nadhani January Makamba ni mmoja wao, au nimekosea?
     
  20. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka lini mhindi akatoa msaada wa dhati bila malengo unafikiri kweli wao wanapenda kuishi Tanzania hata kama kazaliwa Tanzania wamekuja hapa kibiashara zaidi ya misaada, mbona India kuna wengi tu wanahitaji misaada muulizeni amewahi kusaidia wangapi India.

    Wanajua Tanzania ni kwa wajinga waliwao kuna shamba la bibi tukipewa vigari viwili tu basi kesho njoo upate tenda, kama ni msaada kweli kulikuwa na ulazima wa kupiga picha na kuitoa gazetini, ni kweli misaada inayotolewa na mashrika ya kimataifa kama ya UN ni real lakini hii misaada binafsi iwe ya wahindi wazungu warabu wana malengo yao tofauti hata hawa Aga Khan nawasiwasi nao.
     
Loading...