Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who would you choose?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanaFalsafa1, Aug 22, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    A friend of mine gave me a scenario. It was a simple question but I personally haven't found the answer yet. It goes like this. If you were in a scenario where you were torn between choosing the one you love and the one that loves you....who would you choose? Keep in mind you love one very much and the other one loves you very much(And no you are not married to any of them).
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Anaekupenda atakuwa na heshima na humble zaidi ..raha sana kupendwa!

    Ila je anakupenda- na wewe umempenda?
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hapo tatizo unaweza chagua anayekupenda wakati huna feelings zozote kwake ukaishia kumridhisha yeye tu, Na unaweza kumchagua unayempenda wewe na yeye pia akawa hana feelings zozote kwako. Ila kwa mtazamo wangu naona bora kuheshimu hisia zako, kumchagua yule unayempenda.
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kama hauna uhakika wa kuwa yule unayempenda wewe na yeye anakupenda ni vema ukachagua yule unayempenda.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Love must be from both sides(to love and be loved).Kuna unayempenda kama yeye hakupendi ni kazi bure,na huyo mwingine anakupenda kama wewe haumpendi ni kupoteza wakati pia.
    Kama hakuna upendo unaotoka both sides achana nao wote,tafuta MNAYEPENDANA.
    Otherwise umchague anayekupenda na ukae ukijua wazi lazima utalipa gharama ya kujifunza kumpenda.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    i would go for the one thet loves me bwana!it will be easier for me to shift all of my feelings to her.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Mimi jibu langu ni kuingia mitini badala ya kutaka kulazimisha penzi ambalo halipo na labda halitakuwepo. Unaweza kumchagua huyo anayekupenda lakini wewe humpendi na baada ya muda ukaona kwamba unapoteza muda wako tu kwa sababu kamwe hutaweza kumpenda na huyo asiyekupenda naye anaweza asikupende kamwe na kwa mara nyingine kupoteza muda wako katika kutak a kulazimisha penzi lisilokuwepo.
     
Loading...