Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"""who told you"""

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Yawezekaana unajiuliza nini hiihii ni sehemu ya malavidavi iko kunduchi hakika ni kama kijiji lakini ukiingiakwa ndani ni mabenzi basikeli bajaji zinawaleta wake za watu kwa ajili ya hukumu kumradhi na waume za watu...je unaitaji sehemu ya kujificha come to ""Who Told You"""uwe na uhakika unachokifanya atuitaji kuleteana majambazi ama kufanyiwa fujo na waumeza watu kama unaiba uwe nauuhakika na unaemuibia
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unatangaza biashara au...
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :nono::rip:
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ooh my naona sasa iko kazi:tape:
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    nahamasisha wizibiashara si uamuzi wako kuja ama kutokuja
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    senksi... ngoja niseme na muungwana fasta... cha kwangu kikonekana huko tu... nyeti zinahamia kwenye paji la uso!!:yield:
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    tutamuhamishia mbweni huyo kwa mpango huu..ushafika mkuuu pacolabana anapewa madavi utasema vyumba avina mtu
     
  8. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ulienda hapo kuiba?



     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280

    niliibiwa
     
Loading...