Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WHO ruined casual fridayz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 11, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapa ni ofisini kwetu, huyu ni mfanyakazi mwenzangu.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu koligi wako, khaaaaaa no words to describe hii kitu!!! kazi inafanyikaje hapo?
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukimwangalia sana unafukuzwa kazi wako serious na sexula harassment
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uonevu huo yee anavowatega hivo! sipati picha mnavokuwa na hard time kuibia kumwangalia LOL!!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakuwa napiga jicho kama invisible. invisible anaweza kusoma post za thread 7 kwa dakika 1 na akapiga watu 10 bani kwa 6seconds
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nguli ukitoka hapo lazima usiku uJIdondoshee eyedrops kwa kweli!

    Invisible mwenzio robot hahaaa lol!!!
     
Loading...