Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who owns Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Escobar, Apr 24, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jana jioni wakati bunge likiahirishwa huku watu wakiachwa midomo wazi kwa kutosikia walichokitarajia, nilikuwa sehem naangalia hitimisho hilo la mtoto wa mkulima. Baadaya kuisha kwa hotuba yake ilionekana watu walikerwa na kutochukuliwa hatua kwa waliotajwa kwa ufisadi wa mali za uma, kuna watu walioondoka kwa hasira huku wakiacha vinywaji vyao lakini pia wapo waliotikisa vichwa tu na kuendelea na vinywaji vyao na ndipo hapo mijadala isiyorasmi ilipoanza.

    Kuna afisa mmoja sijajua niwa ubalozi gani maana aliingia na Rav 4 ya number za kijani ila anaongea rafudhi kama ya jirani zetu wakei ndipo akatoa neno kuwa inaonekana watu wanakerwa sana na hali hii lakini wanaendelea na shughuli zao kama kawaida, kwani WHO OWNS TANZANIA? Hakuna aliyejibu, jamaa akaongezea basi mmiliki wake anatakiwa achukue hatua!

    Kwa tafsiri yangu ni kwamba kama nchi ni mali ya wananchi basi wachukue hatua na kama ni mali ya serikali basi tukubaliane na wanachoamua juu ya mali yao! To be honest nilishikwa na hasira sana
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Usa and "wawekezaji" are the owners of tanzania the land of free milik
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    me, my self and i
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    jk,his family and a bunch of his fellow criminals
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    you & I
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,637
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Ukondoo wa watanzania ndio unaotuumiza, kondoo wajinga. Mijitu tukila mihogo na mlenda , basi dunia imeisha. We Tanzanians own Tanzania and not rulers
     
  7. T

    Twigwe Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Watanzania Tumejaa uoga usiokuwa na maana, nilitegemea kusikia maandamano kwenye majimbo mbali mbali wakisupport wabunge, lakini wooolaaaaaaaa!!! du ndiyo maana wanajichukulia vyao mapema!!!
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145

    .
    "A nation of sheep will beget a government of wolves." - Edward R. Murrow

    .
     
  9. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maandamano yanahitaji kiongozi mzuri wa kujua kuandaa maandamo na ajitoe mhanga.Nchi nyingi zilizofanikiwa kuleta mapinduzi kwa kutumia nguvu ya umma,zilikuwa na watu wachache waliojitoa mhanga kwa kuhubiri nchi nzima kuandaa maandamano.Hata mashuleni na vyuoni migomo ikitaka kutokea,huwa wapo viongozi wa migomo.Tanzania tupo watu milioni 40,ni ngumu kuji organise bila kuwa na wachache wa kujitoa mhanga.

    Kwa hiyo bado hao wachache hawajapatikana.Ni kweli tuna hasira lakini tupo busy kuandika kwenye mitandao kwenye kiyoyozi.
     
  10. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    binafsi sishangazwi na majibu ya jana niliyategemea hivyo mapokeo yake hayakuniumiza sana lakini nadhani muda unakaribia kufika tutachapana bakora hii hali haikubaliki kabisa ni zaidi ya upumbafu.
    knini kifanyike? ningekuwa nina taaluma ya habari ningetumia kalamu yangu kuandika madudu haya lakini na wao wamekaa kimya wanasubiri bahasha kutoka kwa wezi kama ombaomba badala ya kutimizi wajibu wao na wakipeleka akili na utashi wao kwa kutuandikia makala za umbea na udaku tu
     
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    My mum and I
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kiwete and his friends!
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni ya watanzania. Lakini kwa sasa kikwete ndiye anayeshikilia hati miliki ndio maana hata wabunge walipoamua kupiga kura ya kutokuwa na imani na pinda na mawaziri wake . Yeye peke yake mtu mmoja kutOka msoga amevuruga zoezi hilo na watanzania tuko kimya kama hatuwezi mfanya lolote. Mkumbuke ni kikwete huyuhuyu aliyewanywea wafanya kazi mvinyo toka asubuhi HADI MCHANA na JIONI YAKE akawaita wazee wa dar( wazee njaa) akiwaporomoSHEA matusi WAFANYAKAZI tanzania nzima kuwa hata wakimnyima kura wako wachache 300,000 NA HAONGEZI MSHAHARA NG'OO!. Wafanyakazxi WAKAnywea kwa kweli yaani vasco dagama anaigeuza geuza nchi hii anavyotaka. One yes THEY shall knock HIM down
     
Loading...