Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who own tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Oct 17, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huwa kila siku najiuriza ni nani haswa anaimiliki Tanzania kati ya makundi haya?
    je ni
    1. Raisi, familia yake plus washikaji wake?
    2. MAGAMBA?
    3. MAFISADI?
    4. WALALA HOI?
    5. WAWEKEZAJI wa MIGODI YETU, WAWEKEZAJI WA VITARU VYA UWINDAJI KAMA VILE OBC KULE LOLIONDO? WAWEKEZAJI WA KICHINA?

    Mwenye jibu pls
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi kwahiyo wanaoimiliki ni watanzania. Kama unaulizia juu ya kukithiri kwa ufisadi Tanzania kiasi cha kufanya watanzania waonekane wageni hilo limejadiliwa sana hapa.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watawala ni madalali
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    No. 1, 2, 3 and 5
     
Loading...