Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who knows this???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tumain, Jan 19, 2010.

  1. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naomba kwa wanaofahamu wanifahamishe nchi yenye sifa zifuatazo ili nianze utaratibu wa kuhamia huko na kuwalea watoto wangu waige utamaduni ninaoutamani

    1. Nchi ambayo hawaombi msaada wala kuchukua misaada kutoka kwa nchi zingine

    2. Nchi ambayo haipokei mikopo ya kinyonyaji kutoka WB au IMF; badala yake inakopa kutoka kwa wananchi wake kwa miradi yenye tija kwao wenyewe.

    3. Nchi ambayo wananchi wanaishi kwa jasho la mikono yao na kurizika, sipendi watu wanaokula wasichokizalisha, wasichonacho, na kujiona wa maana eti wame win!

    4. Nchi ambayo wahalifu, wezi, wazinifu, mafisadi hushughulikiwa kwa nguvu zote na huaibishwa mbele ya kadamnasi bila kujali cheo, rangi, dini na kabila lake.

    5. Nchi ambayo watu wake hawapendi kupendelewa, kupendelea na wanapopendelewa nafasi, elimu, biashara, etc..kutokana na sababu yoyote ile, aliyependelewa na aliyependelea wanajisikia vibaya na kuacha haki itendeke. zaidi hupewa adhabu kwa aibu hiyo.

    6. Nchi ambayo supermarket zinauza bidhaa za ndani na si bidhaa za nje, mfano sipendi supermarket zinazouza machungwa kutoka SA wakati kuna machangwa kutoka Tanga.

    Who knows this country on the planet earth???
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mh! Sijui kama ipo....
    Labda tusubiri watafiti wetu wa baraza
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Karibu sifa zote (isipokuwa ya mwisho) zimepoint singapore
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Japan na China zinaweza kutimiza zaidi ya 60% ya mahitaji yako i guess!...you can put them into consideration!
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama ipo. Lakini zinazokaribia kukidhi matakwa yako ni nchi za Scandnavia.
     
  6. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Israel
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hapa sijui lbd mbiguni kama kupo
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaribu kwenda kuishi Botswana
     
  9. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    United Arab Emirates is the closest you will get. Hawanyonyi kwa mtu wala hawamnyonyi mtu.
     
  10. a

    achiwalila Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona ni nchi yoyote hata hapa tanzania. unapaswa wewe na familia yako mka-anzishe makazi yenu pekee bushi saanaa na mkaishi kama bush man kama walivyokuwa wale wa pori la kati ya babati na singida. Kamwe msitamani maendeleo,msitamani radio, magazeti, TV na mkiona wageni kimbilieni bush zaidi, ukaanzishe taratibu hizo huko. Vinginevyo sidhani kama ipo inchi ya wakazi wenye hulka tofauti inaweza kukidhi hayo kiukwelikweli. kwa maana hivyo vyote lazima viwepo ndio challengi ya maisha na kuishi hadi karne kadhaa zijazo ndipo zitaisha au kupungua kama sio kuzidi. Chemsha ubongo popote yote yatajipa utaona fresh.
     
  11. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saudia..!
     
  12. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hii nchi mimi naifahamu sana IPO, tena kunamengine zaidi ya hayo yaliyo mazuri zaidi, ndugu zangu, marafiki zangu wengi wamekwishakwenda ktk nchi hiyo!!
    tatizo ni njia ya wewe kwenda ktk hiyo nchi maana sharti la kwanza ni kifo...!! je upo tayari kufa ili uingie ktk nchi itililishayo maziwa na athari..???
    kama upo tayari basi mwamini YESU KRISTO AWE MWOKOZI WA MAISHA YAKO NA UTAINGIA KTK NCHI HIYO BURE....!!!
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bado.. Dunia hii hakuna, wote tunategemeana.. Kama huna hiki, mwenzako anacho!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tanzania inakaribia kwa 5%
     
  15. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No! wanaua wapalestina na wauaji hawafanywi kitu wabaguzi
     
  16. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nasikia wafalme wako above the law, wanaendeshwa na American military
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good idea, in case kama nitashindwa kupata nchi ambayo tayari watu wake wako hivyo..
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280

    Israel wanachukua msaada kutoka nje sana tu, hususan USA.

    Hii nchi kama ya Shaban Robert katika "kufikirika" vile.
     
  19. B

    Bull JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IRANI.....Ni nchi isyopokea misaada WB, IMF wala kwa wengine, waalifu, wenzi wazinzi wanaadhibiwa bila kujali. wananchi wanakula jasho lao hakuna benefit wala NGOs.

    IRANI ni nchi ya pekeeeee ya pekeeeee tena ya pekeeeeeee.
     
  20. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Ahera,
     
Loading...