Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who killed Senzo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyalotsi, Jul 15, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi ni mpenzi sana wa kusikiliza miziki hii ya kina bob, dube etc. Kuna msani wa south nilimfahamu kwa jina la senzo ambaye alikuwa mpiga drum wa luky dube. Nakumbuka vibao vyake vya rasta wakeup, irine,great conqueror, jah guide,worshiping ur love na vinginevyo. Bahati mbaya alipotea ghafla nikaja sikia amekufa, alikufa kifo gani? Kuna wengine walisema aliuawa na lucky, ni kweli? Alikuwa na familia? Hivi jina lake halisi alikuwa anaitwa nani? alitoa album ngapi akiwa hai? Asanteni.
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh unakikumbusha kitu mosh tech na album za senzo zilikuwa zinasikilzwa hatari
     
Loading...