Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is who in the Public Opinion (General Elections, Tanzania)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sophist, Sep 19, 2010.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,577
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Please, kuna anayejua matokeo ya Kura ya Maoni yanayotarajiwa kutolewa hivi karibuni na Kampuni ya Snovate (zamani Steadman)? Nani anaongoza kura hii ya maoni baina ya wagombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kura ya maoni iliendeshwa kati ya September 3-11. CCM wameishajua kilichomo na wameanza mkakati kukabili matokeo yeneywe, kwa upande mmoja, na madhara ya matokeo hayo kwa upande mweingine.
    Mwenye taarifa azirushe humu ndani.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna moja imerushwa na member mpya sasa hivi(ni ya usalama wa taifa!)...inataka moyo kuiamini, lakini huenda ina ujumbe ndani!
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    The guardian on sunday wanasema 85% ya waliohojiwa wanasupport ccm na chadema na kuna difference ya 3% between ya two parties lakini who is leeding between the two is not known, may be chadema ndio maana hawajatoa matokeo
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chadema 44% CCM 41% Jumla 85%

    Soma post ya mzizimkavu
     
  5. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Shame on the Guardian. They should have the courage to call a spade a spade.

    Be that as it may, but the use by date for CCM passed a long time ago. No amount of fearful reporting by the Guardian will buy more time for CCM. Wamehodhi madaraka bila kuleta maendeleo muda mwingi ya kutosha. Tumewachoka sana! Wametunyonya vya kutosha. Sasa tunataka mabadiliko.
     
Loading...