Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

who is the best?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanza, May 2, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wadau nimejaribu kuangalia katika bunge letu kuna wanadhimu wawili..
    Kambi ya Upinzani na kambi ya Magamba
    Kambi ya Upinzani Tundu Lissu
    Kambi ya Magamba William Lukuvi..
    Yupi ni mnadhimu bora kwa kipindi cha mwaka 2011-2012??
     
  2. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kumbe thread zako ndo kama hizi? Pumba tupu unaandika uozo unategemea nani akujibu? eti nawe unajiita Great Thinker, Dhaifu we Manyanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama una dada nipe namba zake za simu, hopefully utaanza kuwa na heshima
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pumba.
     
Loading...