Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is the best man never to be President?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Feb 28, 2011.

?

Who is the best person never to become president?

  1. Oscar Kambona

    0 vote(s)
    0.0%
  2. Edward Sokoine

    50.0%
  3. Salim Ahmed Salim

    11.1%
  4. Augustin Mrema

    0 vote(s)
    0.0%
  5. W. Slaa

    38.9%
  6. Other

    0 vote(s)
    0.0%
  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Who is the best person never to become president of Tanzania? And this is from a list of politicians who could at one point make a run for office or run and didn't win.

    Oscar Kambona- Huyu alikuwa waziri wa mambo ya nje wa Tanzania na kipindi fulani rafiki mkubwa wa Mwl Nyerere kabla ya kutuhumiwa kwa uhaini na kukumbia nchi.

    Edward Sokoine- Kipenzi cha Watanzania wengi na kiongozi aliye chukia na kupambana na rushwa kuliko wote. Waziri mkuu pekee aliye kuwa na meno.

    Salim Ahmed Salim- Ina semekana Nyerere ali taka huyu ndiyo awe mrithi wake sema kutokana na Wazanzibar kuto kumkubali kutokana na historia yake ilibidi nafasi hiyo apewe Mwinyi.

    Augustin Mrema- Aliji zolewa umaarufu mkuwa akiwa waziri wa mambo ya ndani na uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi ndiye aliye kua mpinzani mkuu.

    Dr. W. Slaa- MP na katibu mkuu wa Chadema. Mtu aliye leta upinzani mkubwa kwenye uchaguzi tokea Mrema.

    Other- Kama kuna jina unaona siku litaja hapa na ndiye anae stahili zaidi.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mrema hafai kuwa kwenye hiyo list! he lacks natural intellectual thinking and reasoning from the series of events, comments and deeds we have envisaged from him in a short span of his years in opposition!
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2015
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Hapo bila shaka ni Salim Ahmed Salim
     
  4. Nkobe

    Nkobe JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2015
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 1,713
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Unaposema Never unamaanisha nini?, maana kuna wengine bado wako hai, wanaweza kuwa Marais
     
  5. manning

    manning JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2015
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,372
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unapochanganya waliokufa na walio hai na matumizi ya neno "never" utakuwa gamba na unamlenga dr Slaa.
     
  6. mirisho pm

    mirisho pm JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2015
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 1,837
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    what will you do with dead? good and bad people dies any ways....
     
Loading...