Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is the best make singer Freddie mercury or Michael Jackson

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Natalia, Oct 2, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I go with Freddie mercury
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unafananisha Mbingu na Ardhi...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  3. BJBM

    BJBM JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Michael Jackson ni moto wa kuotea mbali hata sio wakumfananisha na huyo jamaa.
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kweli kuna watu na viatu kwenye hili....
     
  5. N

    Natalia JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Freddie mercury
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    I used to think Michael but Freddie was the best vocal
     
  7. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Are you serious?mfuatilie vizuri King then uje na jibu!dah umemdhalilisha sana MJ
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sikiliza"the great pretender you tube"
     
  9. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #9
    Nov 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,460
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Inaelekea kabla ya kuandka hii post,ulienda sokon kununua mchicha,bahat mbaya wakakupa bangi ukapka ukala bla kujua,.ndo ume2jia na hii post..
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nyinyi mgoogle who is the best Michael Jackson au Freddie mercury.Tmz Fredy alimzidi Michael Kwenye sealing Hilo nendeni online chekini.mimi nilikuwa nabisha hivyohivyo.nilivyojaribu kusikiliza
     
  11. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hizo kura si wanapiga tu wabaguzi fulani hivi!nenda na ww ka google records zao utaamini who is MJ.au uliza freddie ana guinness records ngap as well as MJ,au msiba wa nani kati yao ulitingisha dunia?unanikumbusha kuna kipindi radio one. vijana walisema shania twine ni zaid ya dolly patton!
    Muache mfalme apumzike kwa amani dada usimlinganishe na huyo gay ingawa ana asili ya Tanzania
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Wote ni sawa sababu walikuwa mashoga
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Freddie mercury ni nani wadau? ameimba nyimbo gani?
     
  14. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,622
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Ni mpersian mmoja alizaliwa Znz na alikufa kwa ngoma in early 90's alikuwa shoga aliimba nyimbo kama Barcelona,Bahmein Rhampsody(kma sijakosea spelling)na crazy little thing called love kama umeshalisikia kundi la queen ndo mmoja wa member.
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    We are the champion moja ya nyimbo maarufu za Mercury.
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ukali wa MJ si mpaka ugoogle uko bayana!kuonyesha upimbi wako hadharani unakiri kama MJ ulikuwa unamkubali ila baada ya kugoogle ndo unatema shudu zako hadharanai!!!MJ ni king!
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,785
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Naumbu usipate tabu ,hapa zanzibar kwao(zamani) hawamjui na wanaomjua si kwa muziki wake bali kwa kuwa alikuwa ana..gwa nao,nyumba yao sasa ni duka la vinyago na upuuzi mwingine na wapo wageni wanaokuja kutaka kujua stori yake wakioneshwa nyumba aliyokuwa anaishi ,wananunua kinyago cha kimasai -nduki lao hakuna ishu ya huyu mtu.lakini muulize mtoto ,mtumzima yeyote who is Mj atakuelezea huku akiimba au kuzirudi nyimbo za mj.halafu waaache kufanya maoni ya watu fulani kuwa ndio ukweli !
     
  18. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,785
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    'we are the champion' mojawapo ya nyimbo zake maarufu!
     
  19. N

    Natalia JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Angalia"the great pretender "halafu duet yake na Michael jackson
     
  20. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Huyo mercury alishawahi kuwa maarufu? Lini na wapi? Kwa lipi? Ndiyo kwanza namsikia leo,nina cd za Mj,ikiscratch kidogo naitupa naenda nunua ingine,michael ni dunia nyingine!usimfananishe na huyo anonymous wako,gone too soon.
     
Loading...