Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Richard Kiyabo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Feb 25, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wa muda wa CCJ, Richard Kiyabo???

    Who is he? what do we know about him? mwenye CV yake atuhabarishe

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Muda wa CCJ Richard Kiyabo (Kulia) akiwa na Katibu wake Renatus Mwabihi
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    I think he is just a front. Let us wait and see.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi mkuu, lakini bado hujajibu swali .

    Huyo jamaa ni nani kwa maana ya wasifu na CV yake, kama una nyeti zimwage mzee.

    Mzee wa madata FMEs, mwaga vitu
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Lisije kuwa jina hewa kama yale wakurugenzi wa Kagoda Agriculture Ltd.
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    These CCJs has enjoyed free publicity!!! they are nothing... but just chosen good name!
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Good timing as well! Wameweza pia kuutumia vizuri mgogoro uliopo ndani ya CCM.
     
  7. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shida yako nini, kujua CV yake ama kujua ni jinsi gani Kiyabo na chama chake wanaweza kufanya katika kumsaidia mwananchi alipigika kutokana na uongozi uliochoka wa CCM? Wenye CV zilizosheheni wakati mwingine wanaweza wakawa si lolote si chochote inapokuja kwenye utendaji na matunda ya kazi.
     
  8. F

    Felister JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata hiyo ni akili pia;
    Tatizo ni je tuko tayari kuwaunga mkono katika adhma yao? Au bado tunamngojea nabii toka sayari ya Mars. Vitu vikubwa haviji kwa mbwembwe one day of favour is enough to change the whole story.....At least they dare to make a story what about you....Nyie endeleeni kusubiri majina makubwa na chambo katika ndoana za wavuvi....Lakini kwetu sisi nguvu yetu imo ndani yetu na twayaweza yote katika yeye atutiae nguvu.
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni Mtanzania kama vile walivyo watu wengine ila hakuna jpya kwenye chama hiki na kuna vyama kibao hapa Tanzania.
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Feb 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,CCJ is not a nothing,tunatakiwa kukiangalia kwa tahadhari.Tukifanya mchezo kitakuja kusumbua hiki chama....kumbukeni ni cha wanaojiita makamanda wa ufisadi ndani ya CCM>
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kibaraka/chambo wa CCJ
     
Loading...