Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WHO is NEXT?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jul 17, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    2005---------------2010

    1.Prof. chachage
    2.Prof. Othuman
    3.Chacha wangwe
    4.Sofia Mbatia
    5. Prof. Juan
    6.
    7.
    8.Prof.Mwanza
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kufa kila mtu atakufa... wengi wameshatangulia mbele za haki..next could be you or me... au unamaanisha nini mwenzetu?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndio next anaweza kuwa mim au wewe, kwa hapa naimanisha wataalamu/viongozi wetu wanaotutangulia kwa vifo vya utata
     
Loading...