Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is mbwiga wa mbwiguke?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by white wizard, Nov 19, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    jamami huyu m2u,anayekuwa anazungumza kwenye kipindi cha sports- xtra cha clouds fm,ni yanki au mzee?,kwani ni m2u anayechekesha sana kwa maneno yake(umatemate),utakuta anakupa story ya mechi ya 1968! Kama alikuwepo vile uwanjani! Ki ukweli namkubali sana kwa makeke yake,kila ki2u kinachohusu mpira wa bongo! Je kuna anayemfahamu kiundani? Nawakilisha
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Zamani alikuwa anaokota vyuma chakavu na chupa za plastic mitaani. Baada ya hapo sikumwonaga tena...
     
  3. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    utawakubali wengi tu nenda mechi za mchangani viwanjani uwaone.wote waganga njaa tu.
     
  4. rweyy

    rweyy Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa mpira wa hapa mbogo kweli jamaa anafulahisha sana ila soka la nje jamaa ovyo hajui kitu
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Anafurahisha au anachekesha?. Mimi namuona kama anachekesha tu.
     
  6. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    udambu udambu, jamaa anatoa story kama zilivyotokea na yuko real kama tunavyopiga story mtaani na sio kuigiza. Stori zingine usingepata kuzisikia na ubunifu kama huu ungeenda kwa watu wamikoani na wao wangetupa uhondo wa uko na sio habari za kutafsiri kila kukicha.
    Kuna timu kama tukuyu stars na meko kizazi kipya kinahaki ya kupata habari zao, meko walikuwa na pumzi si mchezo wakimaliza gemu wanatroti
     
  7. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unawakilisha unawasilisha?
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ................... mtu muongo muongo, mjanja mjanja hivi ......... mtoto wa mjini, mtoto wa kariakoo ...........ni mpenzi na mnazi wa mpira wa ndani (yanga na simba) mtu mbunifu, kajaliwa nahau na mifano ya kuwasilisha akisemachao. Shafii alikua akijaribu kutupa vionjo vya siku za nyuma kupitia "kumbukumbu" na ilikua inasisimua sana .....ila mbwiga anafurahisha ZAIDI !! NI UBUNIFU WA HALI YA JUU KUMTUMIA. " nakumbuka sana kisa cha "MBWA KANUNULIWA UKUBWANI" BIG UP MZARAMO !
     
  9. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duniani kuna mambo.
     
  10. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli anakipaji sana, namkubali ana maneno mengi sana ya mtaani
     
  11. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbwiga wa mbwiguke..mkole wa nyani kibwaya mkia..mtu muongo muongo...midfield kisheti nikitak nautupa..nikitaka naomba mungu..we ulete tu kwangu..mi nachezea shimoni..mzee wa umate umate cross biliji...ha ha aha ahaaaaa jamaa ni zaidi ya comedian tena shabiki mkubwa wa KUALA LUMPAR aka YANGA!!!!!
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hahaha kweli jamaa wanapumzi .. yaani baada ya game walikuwa wana troti
     
  13. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu alimuuliza yeye anashabikia timu gani hapa bongo? jamaa akasema kuwa yeye yukpo kama vidonge vya Tetracycline! yaani Yanga yupo na Simba yupo! kwa jinsi alivyotoa jibu papo hapo nikajua huyo jamaa ni noma kwa kuchonga
     
  14. k

    kinubi Senior Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamaa anafanya usafi kwenye uwanja wa azam chamazi...mtu wa watu coz yupo chaming sana!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Midfilder ya juu mido inayopiga
    nje ya 18. Anatoa pasi huku
    anaangalia huku kama muuza
    madafu vile anachukua a huku
    antengeneza dafu. Mido ya
    kuongea asante, mwongo,
    nzuri,
     
  16. libent

    libent JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamaa ni noma maneno yanachekesha hasa hili la kudungwa misumali
     
Loading...