Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Maharage Chende?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu naombeni CV ya huyu kibopa wa zamani wa Standard Chartered Bank, then Vodacom na sasa NMB ni mtaalamu wa IT na amehusika katika kuchakachua kura kwa kutumia utaalamu wake uliobobea wa IT kwa kushirikishwa na TISS...
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Azania A level PCM 1993-1995
    UDSM Bsc Electronics 1996-1999
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Hapa alipokuwa bosi wa IT and billing pale Vodacom na kushoto kwake ni bosi wake wa zamani pale Vodacom
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ö level Kinondoni Secondary School
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii sura ni kama niliwahi kukutana nayo Afghanistani, let me rethink!!..........
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    You better be sure about Maharage Chande, facts please??
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yupo nbc sio nmb, ni coo pale nbc. Jamaa ni kweli amehusika na uchakachuaji.....tunajiandaa kumfile kesi mahakamani ambayo itamrudisha ground zero. Stay tuned
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nyekundu nimesoma kiswahili.
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maharage Chande or Chende?
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mchungaji haujatulia unahitaji ban nini maana wafungwa wamezoea zela maisha ya uraiani hawajayazoea kabisa watabaka hata kuku warudishwa walikozoea
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwanini mkuu wangu?
     
Loading...