Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who Is Enjoying The Fruits Of Your Labour?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Invisible, Nov 28, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Look at this:

    Now my question is: WHO IS ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR BETTER, YOU OR YOUR HOUSE GIRL?
     
  2. BrownEye

    BrownEye Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khaa jamaa unakatisha tamaa wewe!!! maswali gani tena hayo? wala sijawahi kufikiri hicho kitu.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Nov 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha,

    Si w/end mkuu? Pole sana... Usifikirie sana ukaishia kumtimua mfanyakazi wako
     
  4. M

    Mangereza Member

    #4
    Nov 28, 2008
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli housegirl ndo haswaa anaie njoy life kuliko hata wewe unayefanaya kazi 24 hrs.Ila kila mbuzi anakula urefu wa kamba yake.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...housegal mkuu, na wengine 'wafanywa nyumba ndogo' ndani ya nyumba kubwa.
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nafikiri bwana invisible tunapo ongerea swala la fruits of your labour tunakuwa tunazungumza kwa mapana zaidi...otherwise kama tunataka kuongelea kwa kuwa ni week end.
    Hapo intakuwa ni special case na kila mtu atafikiri kwa namna ya week end end hivi.

    My Take

    Tukiwa wote tunafikiri namna hii basi kuna mtu hatakuwa akifikiri...sasa enjoyment of your labour ni pamoja na kutumia unacho kipata hata kama ni kwa kukitupa chooni.Na maana kwamba....roho yako ilidhike kwamba mwishoi wa mwezi sasa umefika nimenunua gari au mwaka huu nimemaliza nyumba...au mdogo wangu nimemaliza ada....!!
    Hiyo tu ni ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR...

    Kuwa na uwezo wa kuweka house gal ni ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR.Kumuona house gal akiangalia TV ni ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR.Pengine asinge weza ona kabisa maishani.
    Kwa mtizamo huu basi hata kuzaliwa basi tusinge...kwani mzazi akiweza kufikiri kuwa mtoto anakaa miezi tisa tumboni kisha unamzaa then anakua kisha anakucha...what a crap..wasinge zaa.

    ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR-ni pamoja na kuweza kujipanga ukaweza pata vyote hivyo.Wangapi hawana ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR?

    Hii messege iko mara kwa mara kuwaamsha watu akili kuto jirimbikizia mali wakati most of time hawavitumii...kuwa na vichache...si umeona ameanza kuwa kutaja magari mawili na vile expensive things kama Plasma TV...etc...ni kukushock tu.....lakini kama unaweza nunua DSTV weka home ukiwa unatafuta usingizi uaangalia...ENJOYING THE FRUITS OF YOUR LABOUR.

    Nawakilisha
     
  7. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #7
    Nov 28, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enjoying The Fruits Of Your Labour can be among other things just by making other people enjoy their life from The Fruits Of Your Labour , INCLUDING THE HOUSE GIRL.
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    aiii jamani siyo wote .. pengine Invisible vile yuko single ndo maana ... ngoja uwe na familia .. its hectic mwengine mpaka utamuonea huruma .. kina mama hawawasaidii chochote kazi kumuita tu .. hichi mbona hujafanya ... hichi bado na hichi fanya haraka .. yani amri tele .. shes the last to eat .. and the last to go to bed na the first kuamka ... kweli mwengine hata malapo anapunjwa kulingana na kazi yake ...

    mm nadhani percentage kubwa ni mke na watoto who are enjoying, house girls at the minimal or not at all.
     
  9. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #9
    Nov 28, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du nimependa kiswahili chako,
     
  10. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hichi hichi hujawahi kufanya kazi kwa mhindi .. wanaofanya nao kazi wanaelewa .. si hiki na hiki tena .... ilimradi umeelewa ama vipi ... eeeh! bwanae na lile jengine .. mm siyo malaika ... mistakes are to human .. usifanye nami nikukague nikutoe kasoro .. publicly .. shauri lo
     
  11. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    You quite right on this Kanda 2*2, we normally enjoy when people around are kept happy and also when people aorund close to you see people around you happy...no matter what difficulties you face in making this happen!
     
  12. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si utani kweli House Girl/Boy anatesa sana. Sijui niache kazi nikawe HB? Mchana unajirusha na HG wa jirani stress free!!!!
     
  13. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekupata. Kama housegirl ana-enjoy matunda ya jasho langu ni halali kwake kupokea kamshahara ka kima cha chizi!
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Furaha lazima iwe shared ndo inakuwa timilifu wakuu. Kinyume cha hapo ndo unakuta mja anakila kitu lakini hana furaha ..ni kwa sababu ya ubinafsi wake na umimi anaishia kuwa mpweke zaidi..

    Kuna mastaa wengi tu (ma-athletes na watu wa entertainment industry) ambao wanapesa ya kutosha tu lakini wameishia kutumia madawa baada ya kuface vanity..Hii yote ni kutokana na kuwa wabinafsi wenye kujijali wenyewe tu..na M/Mungu anawapa pigo ili kuwakumbusha wajibu wa upendo kwa wengine..
     
  15. K

    Kafara JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    maswali haya ndio yalimfanya jamaa agome kuwa askari magereza kwa madai kwamba na yeye atakuwa anashinda segerea kwi kwi kwi
     
Loading...