Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Deus Kibamba?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kadoda11, Aug 9, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,004
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    sio vibaya tukiwafamu wanaharakati wetu.
    huyu jamaa napata kumuona sana ktk tv akichangia
    mijadala mbalimbali ya kuikosoa serikali.
    kwa wanaomfaham vizuri watujuze.not necessarily CV.....
    tujue ni mpiganaji wa kweli au mganga njaa.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa jukwaa la katiba,the dude is very smart!
     
  3. papason

    papason JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ni mpiganaji wa ki ukweli!
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ninamfahamu kiasi. Sekondari alikuwa Milambo kwenye 1990's, baada ya hapo UDSM, na ni mnyalukolo kutota Iringa. Kazi TGNP na ni mshiriki mzuri Wa makongamano yenye mielekeo ya kutetea haki za kijamii. Hata Mimi namkubali kuwa jamaa ni kichwa na ni hazina ya baadaye kwa nchi hii
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    yes, umenena sawia kabisa!
    Nilikuwa nae Milambo secondary, Tabora kwenye miaka ya 1990 - 1992 A LEVEL,
    alikuwa anasoma HKL, baadae akaenda Mlimani, Political science.....................
    sasa nadhani yupo TGNP!!!!!
    Ni mpiganaji mzuri, alikuwa kiranja wa msosi alipokuwa milambo!very strong na muongeaji sana...............
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Baada ya kizazi cha wakali kama Prof Issa Shivji, Lwaitama na akina Jenerali Ulimwengu then kizazi kinachofuata cha watu werevu wenye ujasiri wa kuchambua hoja kinawakilishwa na akina Deus Kibamba na wenzie
     
  7. K

    Karry JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ok vizuri kama ni mpiganaji wa ukweli
     
  8. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />

    Huyu bwana ni kweli ni mpiganaji mkubwa ila jambo moja linalonitatiza ni jinsi ambavyo asasi yake haikui. Huyu bwana ni mwanzilishi na mkurugenzi wa asasi iitwayo Tanzania Citzens' Information Bureau (TCIB). Hii asasi imekuwepo kidogo ila haijawa popular kama huyu mkurugenzi wake. Kama vile anafanyiwa hujuma. Labda na yeye ajitetee maana naamini nae ni mdau humu
    <br />
     
  9. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,983
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni kati ya wazalendo wachache wa nji hii.
     
  10. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Deus Kibamba,Renatus MKINGA VICHWA HIVI NI BALAA.
     
  11. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilifahamiana naye kikazi kwa muda wa kutosha. Yuko vizuri sana katika anacho kiamini. TUNAWAHITAJI WATU WENGI WA NAMNA YAKE KATIKA KUIFUFUA NCHI YETU INAYOZIDI KWENDA SHIMONI
     
  12. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ni noma, he is a very good decision maker!
     
  13. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aliniudhi kwenye issue ya EAC political federation- yeye anaunga mkono; sababu eti huwa anaenda-ga kufanya kazi Kenya; Wakenya hawana lolote tusiwaogope. Toka siku siku hiyo nilimtia doa.

    Otherwise namkubali kujenga hoja ni mtaji mkubwa sana kwa kambi ya mtaka urais kupitia CCM 2015
     
  14. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mpiganaji Mzuri sana na ana uwezo wa kujenga hoja nzuri na kichwa chake kinachemka sana
    mimi nilisoma naye Malangali Sec. School alimaliza 1990 ndiyo akaenda Milambo na baadaye UDSM na nakumbuka kuwa alifanya kazi na Haki Ardhi, TGNP na sasa kwenye taasisi hiyo TCIB
    ni hazina
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah namfahamu jamaa tokea Malangali Secondary,,ni "msumbufu" balaa kwenye kutetea maslahi ya wengi. Moto alionao sasa kwenye kuikosoa serikali ni hulka yake kupinga ukandamizaji wa aina yoyote. Hofu yangu magamba@ccm wasije mweka kati (kumlambisha mulungula) akawa mmoja wao,,mdomo akazibwa. but i thhink mnyalu huyu will remain stable/firm
     
Loading...